Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Prof. Baregu na Deus Kibamba ndani ya ITV kipimajoto: Posho

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Paul Kijoka, Jul 1, 2011.

  1. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Bajameni, tujiongezee uelewa wa posho kwa kuangalia ITV sasa hivi. Hawa wataalam wako ndani ya nyumba. Tumemkosa Mh. sana Mkinga
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Asante mkuu nimeshatune nipata info zaidi naona prof anatema cheche apa
     
  3. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Deus Kibamba anasema waziri mkuu kapotosha.
     
  4. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Huyu Deus anajitahidi sana. Naona mzee Masako kaelimika siku hizi. Mijadara imemkomaza. Ni baada ya kukosa ubunge CCM.
     
  5. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kasasema kuwa ni wizi. Akaongeza kuwa haiko kikatiba
     
  6. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Naona wachangiaji wote wanaziponda. Huyu mzee anasema wafanyakazi wote walipwema ndo hivyo. Wa TZ wamezidi kupata elimu. Ila wengine wanaboronga kama huyu anaonekana kama mwl.
     
  7. Beautiful Lady

    Beautiful Lady Senior Member

    #7
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimependa maoni ya wananchi kupinga hizi seating allowances. Nashangaa kwa nini ccm wanazing'ang'ania.
     
  8. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Masako kataja posho 10!!!! Hii ni balaa. Mungu yupo lkn na atawahukumu magamba wote. Deus anasema wabunge waogopwe kama UKOMA.
     
  9. F

    FJM JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye red: Beatrice Shellukindo hatopendezwa na hiyo hoja hata kidigo. Suburi atatoa 'onyo' bungeni!
     
  10. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    deus kibamba namjua vizuri tokea zamani hizo Malangali Secondary, ni kichwa balaaa!mkali wa mijadala
     
  11. N

    Nyakarungu JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Hapa ndio utaelewa tofauti ya policy makers na watu wanaoongea kwa kukariri hoja za watu na kujivika uwezo bandia wa kujenga hoja mfu, wasio na uwezo wa kutoa njia mbadala na mwelekeo, wabishi, wanafiki, wazushi,wanaoongozwa kwa upepo sio misingi ya uhalisia, watu wenye kuona umbali mfupi na wanaoweza kutoa kasoro bila kuainisha njia mbadala na wasio weza kuchukua hatua.
     
  12. T

    The Priest JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Huyu Deus ni balaa,eti watu wanaogelea kwenye dimbwi la hela...
     
  13. Jiwejeusi

    Jiwejeusi JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nalishanga hili limamluk la cdm linataka posho. Shame on u shib
     
Loading...