Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh.January Makamba je una habari au unajua ila unamaslahi???

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaKiiza, Sep 9, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Mh,J.Makamba naomba uelewe kuwa kampuni ya simu ya Vodacom inahamisha kitengo cha mawasiliano nchini INDIA!!Kitengo cha uratibu wa mawasiliano cha voda kinahamishiwa INDIA kinyemera ni kitengo kijulikanacho NETWORK OPERATION CENTRE(NOC) Wao watakuwa wanaoperate kutoka INDIA kwakutoa maelekezo kitengo cha ufundi!na kuwaelekeza mafundi ni minara gani inahitajika kuwekewa mafuta,kufanyiwa service!!Nakusababisha idara hiyo kufutwa!!na ajira za watanzania zaidi ya 30 kupoteza ajira!na waindi kupata hizo ajira kutoka huko INDIA! Je usalama wa Taifa uko katika mahali kwake?je TCRA Wapo wapi au Mkurugenzi ana agenda ya siri?Je Waziri mwenye dhamana yuko wapi?Je inawezekanaje contral department iwe INDIA?Mh, J.Makamba tunaomba ufatilie kwakuwa wewe ni kijana mwenzetu!.
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Ungetuwekea na ushahidi au source ya taarifa yako inependeza, but, hapa kwenye inchi ya Mkere mambo yote yanawezekana. Kwani hujui kuwa server ya bank ya NBC iko south africa, huenda kuna makampuni mengi yanayofanya kazi kwa mtindo huu.
     
  3. k

    kinyunyu the Great New Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 8, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu Mh.January Makamba, Tafadhali fanyia uchunguzi taarifa hii, kwa manufaa ya Taifa na watanzania kwa ujumla
     
  4. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Vuta Subra Mkuu. ma-PR wake wako humu akichelewa kutoa jibu watamjibia....

     
  5. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,017
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    madhara ya globalization ndiyo haya,baada ya vodacom watahamisha pia ya airtel maana ni hao hao nokia semens network
     
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,017
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Nadhani makamba kalala,mwenye connection na zitto ni bora akamfikishia habari hii
     
Loading...