Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Iddi Azan anafanya biashara gani?

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by JoJiPoJi, Mar 8, 2010.

  1. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,949
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Langu kwa leo ni kutaka mnisaidie kufahamu, Mh. Iddi Azan mbunge wa Kinondoni anajushughulisha na biashara gani hadi kupelekea kumiliki vitu vingi vya thamani kubwa kama magari ya kifahari sana kuliko mbunge yeyote hapa Tanzania na hadi kulingana na wafanyabiashara wakubwa.
     
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    Mar 8, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ni mali gani anazomiliki ? hebu weka wazi kwanza ili tuone kipato chake na mali zake haziendani, hii itasaidia kuufanya mjadala kuwa wa wazi zaidi na ambao hautabase kwenye udaku na udakuzi.
     
  3. G

    Gangi Longa Senior Member

    #3
    Mar 8, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    Kha mi najuwaga ati jina lake ni Zungu na sio Kamuzungu?
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Drugs dealer! Alikuwemo kwenye list ya Amina Chifupa (RIP)
     
  5. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Angalie usije ukawa unamchanganya Idd Azan na Mussa Azan 'Zungu' ambaye ni Mbunge wa jimbo la Ilala
     
  6. N

    Nanu JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Idd Azan na Mussa Azan are in anyway related?
     
  7. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #7
    Mar 8, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Masanilo usije kuwa unamzungumzia Zungu, ambae hata mie tetesi za biashara hiyo nimewahi kuisikia juu yake.
    IDD AZAN ni yule wakati fulani alikuwa karibu sana na SIMBA SPORTS CLUB.
     
  8. Kaniki1974

    Kaniki1974 JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wewe ni mpelelezi? Unatafutia nini habari hizi hapa?
     
  9. bona

    bona JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2010
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,670
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    this guy is rich trust me, its curious to many to wonder what is he doin to get all that money!
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Majina haya rahisi sana kuyachanganya! naona hapo juu mkuu ulikuwa na maana juu yake !!!!!!!
     
  11. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #11
    Mar 8, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    utajiri ni subjective, mtu wakijijini kwetu ukienda na gari tu, anakwambia wewe ni tajiri sana.
    anamiliki nini
     
  12. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Magari ya thamani? i bet huzungumzii vile vimkopo vya vx maana kuna akina mkono wanashindana na GM kumaliza models za renjilova.
     
  13. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,980
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    They are blood brothers!!
     
  14. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tanzania wako wengi hawana kazi za maana lakini wanatisha kwa kuchezea hela!
    Unaweza jiuliza ndo wachuna ngozi? albino? drugs????
    Hutopata jibu:eek:
     
  15. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2010
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Apart from Rostam nadhani the second richest mbunge Tanzania ni NDESAMBURO

    Iddi Azan ana pesa za kubadilisha magari na maybe kusafiria Business Class and errm thats it!
     
  16. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #16
    Mar 8, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    jina la Zungu - kirefu chake Zungu la Unga? Masanilo unaweza kuwa sahihi - ila list ya Marehemu Amina hatuna - mwenye nayo aimwage hapa jamvini
     
  17. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Lowassa, Karamagi na Vijicenti hawamo kwenye list yako ya wabunge matajiri Mkuu
     
  18. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #18
    Mar 8, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    already edited
     
  19. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #19
    Mar 8, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ni kweli , mpaka sasa Ndesamburo aka Ndesa pesa naona yuko nyuma ya RA..............INGAWA HUYU RA utajiri wake unahusishwa na urithi wa baba zake na babu zake katika biashara ya Utumwa na Pembe za ndovu hapa Afrika Mashariki.
     
  20. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Bwimbwi linalipa sana.
    nikupe dili uingie mzigoni??
     
Loading...