Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Dr.jk kwa hili sijuwi ingekuwaje??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ALLEX, May 11, 2011.

  1. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    huwa najiuliza sana sipati majibu ..mh.bro. Ben alikuwa jasiri nakutaka sarafu zote na noti zote ziwe za waasisi waliotangulia na kutaka jina la mtukufu rais lisitumike..

    je ?nawauliza ndugu zangu humu mkekani kaka yetu ****** angeweza vumilia hili au sarafu zingekuwa na sura ya riz1, jero na buku za mama, buku2 na buku5 za makamu na ten zingekuwa za mjuba mwenyewe...

    kwa hili hongera ben maana tungechafuliwa hali ya hewa
     
Loading...