Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh Diallo, wafanyakazi wote Sahara Media Group ilikuwaje kura za ubunge Ilemela hazikutosha?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DT125, Dec 25, 2011.

  1. D

    DT125 Senior Member

    #1
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Mjasiriamali Mh. Diallo nakupongeza kwa kuanzisha Sahara Media Group wamiliki wa Star Tv na Radio Free Afrika. Kampuni hii inaonekana ina wafanyakazi wengi sana, nimeshuhudia leo wakituma salamu za Krismasi.Hongera kwa kuajiri watanzania wenzako. Nilichoshanga ilikuwaje kijana mdogo tena wa kutoka Kaskazini kwa wachaga Mh. Kiwia wa CHADEMA akakubwaga katika kinyanganyiro cha ubunge wa Ilemela.
     
  2. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Watu wa Ilemela walishamstukia kuwa alikuwa kilaza aliyekuwa anapata ubunge kwa njia za haramu na alitumia ubunge kujinufaisha yeye binafsi na sio wale waliomchagua hivyo wakaona Kiwia atawafaa.
     
  3. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    A very juvenile or adolescent way of thinking. Hivi wapiga kura wa Ilemela wangeweza kutoka jimbo la nyamagana ambako ofisi za sahara wanafanyia kazi? Hat a wangepiga kura wore zingetosha?
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Nasikia wafanyakazi wengi wa Sahara Media waliokuwepo wakati wa kampeni za uchaguzi, hasa wale waliokuwa na mrengo tofauti na Boss wao wamepigwa chini!
    Anyway, Hongera Ndiallo kwa kuanzisha taasisi hiyo iliyosheheni wafanyakazi watanzania!
     
  5. b

    bweme Member

    #5
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nashangaa alibwagwa vipi na huyu dogo ambaye ni very junior kwake?
     
  6. M

    Malila JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo mtu akiwa junior haruhusiwi kutoa hoja nzito? Mimi nadhani hoja za Diallo zilikuwa junior na hoja za Kiwia zilikuwa senior. Kwa hiyo wapiga kura wakachagua hoja senior.
     
Loading...