Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgonjwa wa moyo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by amiride, Oct 5, 2012.

  1. a

    amiride JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamaa kaenda hospital akiwa na matatizo ya ugonjwa wa moyo, dokta baada ya kumchunguza akabaini moyo haufai.
    Dokta akaamuwa kumfanyia operation na kufanikiwa kuondowa kabisa tatizo lake. Baada ya miezi mitatu jamaa karudi kwa dokta na mazungumzo yakawa hivi,
    Mgonjwa: Dokta nashukuru sana nimepona lakini nina tatizo jingine tangu nimepona napenda sana kusex sasa sijui ni tatizo gani tena?
    Dokta: unajuwa tulikubadilishia moyo na kukuwekea wa changu doa lakini kama hupendi upo moyo mwingine umebaki lakini ni wa shoga unasemaje tukubadililshie?
    Mgonjwa: !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,482
    Likes Received: 3,492
    Trophy Points: 280
    Hahahhahhaha sina neno

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  3. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,105
    Likes Received: 474
    Trophy Points: 180
    Mh?? sidhani kama wewe ni Great Thinker....
     
  4. NEGLIGIBLE

    NEGLIGIBLE JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Du?huo uongo wa mchana kweupe!kwani sex desire zinatokana na moyo?
     
  5. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Umeona eeh?
    Mleta mada ni kilaza.
     
  6. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Jamani, si mmeambiwa ni utani
     
  7. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Ndo maana linaitwa jukwaa la .............
     
  8. AKILImuchknow

    AKILImuchknow JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 216
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umetisha mkuu japo ni ukweli unaokaribiana na uongo sio mbaya.
     
  9. abiudy caleb

    abiudy caleb Member

    #9
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna moyo wa shoga ?Da
     
Loading...