Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mgomo wasaidia madreva wa kigogo mburahati

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by figganigga, Nov 16, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    Baada ya madreva wa daladala za kigogo mburahati kugoma kutokana na ubovu wa barabara, hatimae serikali ameanza kurekebisha sehemu korofi.
    Madreva wameapa hawataingiza magari yao barabarani hadi barabara yote ilekebishwe.wanasema magari yao yamekuwa yakiharibika sana injini.mgomo umeingia siku ya pili.mia
     
Loading...