Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo wa Madaktari: Wagonjwa Muhimbili warudishwa makwao

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by asigwa, Jun 26, 2012.

  1. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,040
    Trophy Points: 280
    Ikiwa bado baadhi ya vyombo vya habari vye serikali vikizidi kuficha hali halisi ya mambo Mgomo wa madaktari jijini Dar es Salaam umeanza kushika kasi ambapo katika baadhi ya hospitali ikiwemo Hospitali ya Taifa ya Muhimbili (MNH), wagonjwa walikosa huduma na kuishia kutangaziwa warejee nyumbani hadi watakapopata taarifa kuwa mgomo huo umeisha.

    mgomo huo umeshika kasi zaidi Muhimbili na Hospitali ya Amana ambako baadhi ya vitengo vya huduma za afya vilifungwa ili kuongeza nguvu ya madaktari katika vitengo vya dharura.

    Katika Hospitali ya Muhimbili wagonjwa wamezagaa na kujazana hasa katika Kitengo cha Mifupa (MOI) huku wengine wakiwa wamekata tamaa ya kupatiwa huduma.

    Katika maeneo ya wodi za hospitali hiyo, hali ilikuwa mbaya kwa kuwa wagonjwa walilalamika kutopata huduma yoyote ya matibabu zaidi ya madaktari na wauguzi kuwapitia na kuwaulizia hali tu huku wauguzi wengine wakitoa lugha za kashfa.

    Mmoja wa maofisa wakuu hospitalini hapo aliyekataa jina lake kutajwa gazetini kwa kuwa si msemaji, alilihakikishia gazeti hili kuwa mgomo wa madaktari upo kwa kuwa madaktari wengi wa hospitali hiyo jana hawakufika kazini na kusababisha baadhi ya vitengo kufungwa.

    Source: HABARILEO


     
  2. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    "serikali sikivu" kauli hii huwa siielewi kabisa "madkatari kwa kufanya hivyo hakuna mtakacho poteza isipokuwa ni minyororo mliyofungwa na serikali yenu sikivu" polen sana wagonjwa
     
Loading...