Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo wa madaktari kwishne,Dr. Nkya asimamishwa uanachama kwa miaka 2i!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sir echa, Mar 10, 2012.

  1. s

    sir echa Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Viongozi wa chama cha madaktari watangaza rasmi kusitisha mgomo uliokuwa ukiendelea baada ya kuzungumza na Raisi Dr. Jakaya Kikwete,...pamoja na hayo wamemsimamisha uanachama Dr. Nkya kwa muda wa miaka miwili.

    Source: Breaking News, Radio Clouds at 15:12hrs
     
  2. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,201
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    Haya sasa! Arrogance yake itamlipa.
     
  3. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Search, search.....error........No network coverage,..........
     
  4. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Wanapunguza idadi ya wanachama, kwa hiyo wanapunguza mapato ya ada ya uanachama, wakati huo huo wanampunguzia mzigo Nkya wa kutoa ada ya uanachama. Sijui atapungukiwa nini zaidi ya kugain !!
     
  5. s

    sir echa Member

    #5
    Mar 10, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    No network coverage!!!???what do u mean?
     
  6. k

    kakapeter Member

    #6
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 30, 2009
    Messages: 36
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nafikiri ni uamuzi wa Busara kama tu wameridhika na hayo waliyokubaliana na Baba Ridhi na wanauhakika yatafanyika.My fear isijetokea in the future tena wakadai kwamba waliyoahidiwa hawajatimiziwa wakataka kugoma tena.It is the same way walikubaliana na Mtoto wa Mkulima baadae hawajatimiziwa wakalianzisha.I do believe wanasiasa wote ni watoto wa baba mmoja.So Drs dont shout in the future,tunaamini mlichotaka mmepewa hata kama kwa kauli na mmeridhika.
     
  7. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,720
    Likes Received: 1,847
    Trophy Points: 280
    Baada ya kumsimamisha Dk Nkya, probably watamsimamisha na Dk Jakaya
     
  8. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,551
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    MAT ni voluntary profesional association ambayo iko kama tuu NGO fulani, hivyo kumsimamisha uanachama Dr. Nkya, hakuna madhara yoyote kwake, kama angesimamishwa uanachama na Medical Council of Tanzania, that would be something else, kwa sababu, msajili angeweza kumfutia leseni yake ya udaktari hivyo hangeweza ku practice mahali popote duniani!.
     
  9. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Cha muhimu huduma zirudi wakuu, hali mbaya! Though naamini kama wameongea na president, hawezi kutuangusha katika hili pamoja mleta mada hajasema wamekubaliana nini.
     
  10. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Cha muhimu huduma zirudi wakuu, hali mbaya! Though naamini kama wameongea na president, hawezi kutuangusha katika hili pamoja mleta mada hajasema wamekubaliana nini.
    Please doctors, the professionals, we need your service, tunajua nanyi mpo kwenye hali ngumu ya maisha na mazingira magumu ya kazi, but kwa sasa tumejua nani mwenye matatizo, tuhudumieni kwani wengi wetu tumepata messege ya hali ilivyo.
    Tunawaomba ndugu zetu.
     
Loading...