Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo wa madaktari: Kituo cha sheria na haki za binadamu chatoa tamko kali!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dark City, Feb 7, 2012.

  1. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Katika taarifa ya habari ya Radio Clouds ya saa 12 jioni, Kituo cha msaada wa sheria na haki za binadamu (LHRC) kimetoa tamko kali kuhusu mgoma wa madaktari. Taarifa hiyo imetolewa na Mkurugenzi wake Mama Helen Kijo-Bisimba ambaye amesema kuwa serikali inatakiwa kumaliza huu mgogoro mara moja. Na kama serikali haiwezi kutatua hili tatizo basi ijiuzulu mara moja. Amesema endapo ikifika kesho na hili tatizo halijatatuliwa, basi watalazimika kuitisha maandamano.Source: Clouds FM!!
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    na hii ndio solutiona..na wale madaktar kutoka china hawajawasili tu?
     
  3. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mmh! Kazi kweli kweli.
     
  4. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hapo kuna deal ya ukarimani! Ila wasije kutuletea barefoot doctors...
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hili tangazo lao lilikaa kiwoga sana,wanarukia topic na hawana maamuzi.tanzania bado sana!
     
  6. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Ila nimesikitika kwamba baadhi ya media ambazo nimefuatilia hadi sasa ikiwemo TBC na BBC hawajarusha tena tamko hilo!!

    Anyway, ngoja serikali iendelee kujifariji kwa kulindwa na media,....siku zao zimebaki kiduchu tu!!

    Babu DC!!
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    safi sana, japo naumwa lakini nitaandamana
     
  8. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Nyie Kituo cha sheria mlikuwa mnangoja nini mnakuja kubweka kama mbwa koko?

    Too late for you.

    Nyie ni wanaharakati au ni nani?

    Siwaelewi.

    Nchi inaangamia nyie ndo leo mnaamka?
     
  9. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeshachoshwa na matamko yasiyo na kichwa wala miguu yule jamaa anapenda sana kuonekana kwenye tv basi
     
  10. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,190
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Kwani kesho saa mbili ni mbali basi?Ngoja tuone itakuweje!
     
  11. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Bus lishafika na abiria washashuka nyie ndio mnakumbuka safaei??

    Anyways kipindii hii hatutaki hiyo maneno yenu, kama kweli mu wanaharakati fanyeni kweli hiyo kesho
     
  12. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    tatizo wanachonga sana bila vitendo kama kweli wanamaanisha wakaweke kambi wizara ya afya.
     
  13. tonnyalmeida

    tonnyalmeida JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ni kweli kwamba hii Serikali ni sikivu? haya ngoja tuone mwisho wake.
     
  14. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    wastuzingue tunataka madaktari wetu hawahawa hatutaki mchina wala mjapani, kinachotakiwa ni uboreshwaji wa mazingira
     
  15. e

    ebrah JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asaaaaanteeeeeee tuingie barabaraniiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  16. M

    Molemo JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    utasikia Kibamba naye anaropoka halafu siku ikifika anaingia mitini
     
  17. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #17
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wanaharati wa Tanzania na kudakia mambo hasa ya kisiasa....mazungumzo tayari yanaendelea then taarifa itapelekwa Bungeni sasa wanaharakati mnataka serikali ikawakamate madaktari na kuwarudisha mahospitalini kwa nguvu?
     
  18. mayoscissors

    mayoscissors JF-Expert Member

    #18
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 758
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kujiuzulu ni swala la busara kwa mwenye hekima ila hapa imekula kwetu labda tuwatoe mamba masikioni that is the ony way
     
  19. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #19
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tumeshawazoea kila mara hawa wanaharakati huwa wanakurupuka na baada ya muda wanaingia mitini!
     
  20. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #20
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tangulia wewe kwanza sisi tutakuja baadae
     
Loading...