Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo TBL DSM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kahema, Aug 3, 2011.

  1. Kahema

    Kahema JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: May 21, 2010
    Messages: 201
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mgomo wa wafanyakazi kiwanda cha bia dsm(tbl) umeanza leo hii asubuhi. issue kubwa ni kwamba wafanyakazi wanaushinikiza uongozi kuboresha hari yao ya kiamaisha katoka nyanja zote.wanadai wafanyakazi wanaishi katika hali ngumu huku kampuni ikipata faida kubwa kila mwaka. wanasema kinachoonekana nje ya kampuni hakiashirii hari halisi ndani ya kampuni. more to fall.
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Where is the reason for starting the thread? TBL matters are nowdays solved in JF?
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    imefka wakati wananchi kupigania haki zao wenyewe. kila la kheri.
     
  4. L

    LAT JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Serengeti breweries At work
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    u real ar a philander, arnt u? what matters ar solved on jf?

    <br />
    <br />
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Are you on your senses?
    Is JF for taking actions or informing?
    This is a very useful thread to 70% of my fellow-sippers!...huh!...Where the hell do you think we'll get the Castle-Light-thang this evening?
     
  7. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />

    Mwambie huyo...
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Thanx kwa information mkuu!
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    sasa hii information PJ, TB na rejao inaitumiaje? nashauri muweke stock home afu jioni unajibebea kwenye ka-rambo ukakae bar na kuji-enjoy. poleni sana na masaibu!
     
  10. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Baada ya kupata hii information imebidi niagize stock ya kutosha!
    Bila kugonga maji ya ilala, sipati usingizi kabisa!
     
  11. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Angalau WAMEGOMA kipindi cha RAMADHAN la sivyo kungekuwa na UHABA MKUBWA wa Maji haya ya DHAHABU!!! Hata GUEST HOUSE Wikiendi hii zitakuwa tupu Huraaaaay!!!
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    hahaha! mmedata nyie! na kitimoto ewura waliagiza kishushwe bei! wekeni na stock home kama mna majenereta ya kuendesha deep freezer,lol!
     
  13. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    jamani mwaacheni tu huyo jamaa!imagine leo kaaga home kwa miluzi mingi kuwa anawahi kazini,kufika getini kazuiwa kuingia,halafu kwa kiasi kikubwa maslahi yanayodaiwa yeye ni msimamizi,yuko kwenye gari liko silence kachanganyikiwa,ghafla anapigiwa simu na jamaa yake eeeh bwana vp?huko kwenu kuna nn?nimeona kwenye jf!huyoo kwenye blackberry yake ya zawadi anakutana na hili.........
     
  14. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />

    Only chadema matters are solved here on JF kwi kwi kwi kwi kwi kwi makubwa
     
  15. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #15
    Aug 3, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kitimoto cha nyumbani hakinogi!
    Itabidi tuwe tunaenda na bia zetu kwenye maeneo husika!
     
  16. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #16
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,398
    Likes Received: 1,078
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    aya bana, umenena..
     
  17. Bright Smart

    Bright Smart JF-Expert Member

    #17
    Aug 3, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 644
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    nakubaliana na wewe asilimia zote kwa hili!!!
     
  18. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #18
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    It beats me that in a country whose major population lives below 1USD, some can unabashedly hail themselves for their boozing tendency. And it's the same group of people who become so vocal and throw disparaging remarks against Kikwete's government once in the red. We should change our minds!
     
  19. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #19
    Aug 3, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    hawa wawekezaji washenzi sana wanatumia pesa nyingi sana kwa miradi ya kijamii wakati wafanyakazi wanalipwamishahara midogo saana. Charity begins at home, waanze kuwalipa vizuri wafanyakazi wao halafu baadaye ndo wajue huko nje ya kampuni wafanye nini!!
     
  20. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #20
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Acha kubwabwaja wewe, waambie makaburu wawalipe watanzania mishahara inayokidhi mahitaji uone kama watagoma.

    Serikali ya Kikwete haina tofauti na hao makaburu wa tbl, kwani nayo haijaweza kulipa mshahara wa kima cha chini ambacho ni kiwango cha living wage inayokubalika, kwahiyo wote wanakuwa kwenye kapu moja.

    Kama kila siku makaburu wa tbl wanajipendekeza kutoa misaada maeneo mbalimbali ilitakiwa image hiyo hiyo ireflect kwa wafanyakazi, hizo pesa wanazotapanya kuna watu wamezitolea jasho, wanatakiwa kuwa wa mwanzo kuzifaidi.
     
Loading...