Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo chuo cha mwenge moshi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shy, Feb 7, 2011.

  1. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kuna mgomo unaendelea chuo cha mwenge moshi sasa hivi wanafunzi wako mbele ya jengo la utawala chuoni hapo na wengine geti wakizuia askari wa kutuliza fujo wasiingie kwenye maeneo ya chuo hicho
     
  2. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,097
    Likes Received: 11,349
    Trophy Points: 280
    kamilisha habari, wanagoma kwa nini?
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Nimeongea na Lecturer mmoja hapo chuoni ameconfirm kuwa ni kweli wamegoma kwa sababu ya faculty requirements hawajapewa. wana maandaano ya amani ndani ya chuo ndo maana wamezuia polisi wasiingie chuoni kwani wanasema polisi wakiingia ndo wataanzisha fujo wakati wanachuo hawana mpango wa kuanzaisha fujo. Wamekuwa na mazungumzo na uongozi wa chuo tangu wiki ilopita!
     
  4. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Vijana mwaka huu mtawachoshwa polisi sana.
     
  5. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #5
    Feb 7, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Najua hiki chuo kina wanafunzi wengi mapadre na masista. Ina maana nao wamegoma!?
     
  6. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    polisi wanavihere sana wakati watu wako kiamani wanafuata nini ? badala na wao wakaangalie namna ya kugoma kuendelea kujihelp kwa foleni kwenye makambi yao au wenyewe hawaoni ni udhalilishaji ukiumwa tumbo la kuhara mpk watoto wa jirani wanajua kwani unapita na mkopo wa chooni mara kwa mara hivyo wanakwambia pole baba mura amkeni mdai haki si kuzuia watu kutimiza haki zao za kikatiba za kushinikiza kupewa haki zao
     
  7. W

    Willey ushaki Member

    #7
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ma PT wa kitanzania hawajtambui n machoko
     
  8. m

    mzee wa inshu Member

    #8
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tatizo la wabongo hasa viongozi huwa hawasomi alama za nyakati! Akiona kwa mwenzie kunaungua hajui hata kwake kunaweza kuungua siku moja!
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Mgomo umekwisha walikuwa ni wanachuo wa mwaka wa tatu (education) na walikuwa wakidai hela za faculty requirements ambazo ni 60000 kwa kila mwanafunzi, walikuwa wamecheleweshewa ila wamepewa mwendo wa saa tano hivi. Chuo kimebidi kutumia administration fund kwa ajili hiyo kwani serikali haijatoa pesa za madenti
     
  10. m

    mzee wa inshu Member

    #10
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Amakweli, viongozi wa bongo shule wamekwenda ila tatizo lao kubwa ni uzito wa kufikiri na upofu wa kuona mbali.

    Huo ni mfano mdodgo tu, hivi kama hiyo administration fund ilikuwepo kwa nini haikutolewa mapema mpaka watu waanze mgomo?

    Kumbe altenative ya ku-settle madai ya wanafunzi ilkuwepo ila mllikuwa mnanapima maji!


    Ole wenu, ipo siku watu hawatajali makunyanzi,wataondoka moja kwa moja na shingo zenu kwa uzembe wenu na urasimu usio na tija!

    Viongozi wa aina yenu siku zenu zinahesabika katika tanzania ya leo.
     
Loading...