Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea Udiwani wa CCM mbaroni kwa kugawa pombe usiku

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bams, Mar 14, 2012.

  1. Bams

    Bams JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,246
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Taarifa nilizopokea usiku huu (majira saa 5: 23) na kuthibitishwa na
    Mbunge wa Chadema Jimbo la Ilemela Haines Kiwia, zinadai Mgombea
    Udiwani kwa tiketi ya CCM Jacksoni Masamaki ametiwa mbaroni akiwa
    katika zoezi la kugawa Pombo ili kuwashawishi wapiga kura. Imeelezwa
    kwa sasa mgombea huyo amepelekwa kituo cha polisi Kirumba. Nitaendelea
    kufuatilia kwa kina.

    Source: Mwandishi wa Gazeti la Mwananchi, Kanda ya Ziwa
     
  2. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kula CCM
    Kura CHADEMA
     
  3. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hiyo rushwa kuisha CCM, ni mpaka waliopo wafe wote, wazaliwe wapya!!
     
  4. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    je waweza kutenganisha kobe na gamba lake asife?
     
  5. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Bado ni tuhuma tuwe makini kuhukumu kama ilivyowahi kusikika kwamba Godbless Lema aliwahi kuwa jambazi. Propaganda za kisiasa ni nyingi kama kapelekwa polisi tuwe na subira kujua kwamba ni kweli au hapana
     
  6. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hii ni habari njema kwa wapenda haki na mabadiliko lakin binafsi naona kama ni Danganya toto! Tatizo kubwa litakalotokea ni kuthibitisha kuwa Pombe hiyo ilitolewa ili kurubuni wapiga kura (kama Rushwa). labda tujiulize, kwani kuwa kwenye kampeni kunamzuia mgombea kuendelea kunywa pombe kama ni mnywaji, (na kawaida ya wanywaji si mnazijua)

    Na kama ni kweli hawa watu waliomkamata walikuwa serious na kazi yao, ni kwa nini wasingewakamata na wale walionunuliwa Pombe? Sheria inasema aliyetoa na aliyepokea wote wametenda makosa
     
  7. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimefanya kisayansi nimemkamkata kobe na kuondoa Gamba lake , Naona damu na tayari aliyekuwa kobe ni Mzoga
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    mwingine huyu hapa:

    428179_407844965908383_100000486493679_1614236_843641567_n.jpg
     
  9. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,423
    Likes Received: 921
    Trophy Points: 280
    Ndio hivyo mama mwenzenu amekamatwa na kupewa mkong'oto juu,hutaki unaacha.
     
  10. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi imeanza, tutasikia mengi toka kwa Magamba.
     
  11. Naibili

    Naibili JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,670
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    hizi zitakuwa ni porojo mbona mpaka sasa hazijathibitishwa!
     
  12. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Thubutu,,,,,ukitenganisha kobe lazima awe marehemu. CCM na rushwa ni kama ulimi na mate
     
  13. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,694
    Trophy Points: 280
    Watanzania nao wamezidi,hata pombe nayo ni hongo?!
     
  14. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    inategemea ameitoa kwenye mazingira yapi. Si angetoa kabla hajaanza mchakato wa kugombania?
     
  15. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #15
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,716
    Likes Received: 1,738
    Trophy Points: 280
    Kaazi kweli kweli, hivi ukiwahonga wapiga kura kwa pombe halafu wakalewa unaanzaje kuwaomba kura?? Mtaelewana kweli??

    Kweli magamba.com wamebanwa kote kote... Kuanzia Meru, Kiwira hadi Kirumba!
     
  16. M

    Molemo JF-Expert Member

    #16
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Muacheni Mungu aitwe Mungu
     
  17. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #17
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mods. unganisha hii post na ile inayosema alipata kichapo baada ya kukutwa akigawa pombe maana ni huyu huyu inawezekana amekuja na nguvu ya pesa...
    amedanganywa
     
  18. M

    Matapishi Member

    #18
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    jamani ee tuspotoshwe na watu wasiotaka maendeleo hizi tuhuma si za kweli hata kidogo,ndo maana hata alie positi hii habari hakuweza kuikamilisha kwa undani,hii inatokana na siasa majitaka ambazo ni za kumchafua mtu, mgombea udiwani wa ccm kata ya kirumba bw.jackson masamaki hayuko mbaroni na hajafanya kitendo hicho.Kwaiyo ndugu zanguni tuweni waungwana katika kipindi hiki cha kampeni tusiposti kitu kwa mapenzi ya mioyo yetu bali tupositi ukweli.
     
  19. M

    Matapishi Member

    #19
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Si kweli maana kuna watu wanataka kuudanganya umma wa Watanzani
     
  20. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #20
    Mar 14, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Matapishi yako yananuka sana aisee.
     
Loading...