Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea CUF Bukoba mjini naye akimbia mdahalo wa TBC

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutunga M, Sep 20, 2010.

  1. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mgombea ubunge jimbo la Bukoba mjini,Bw Kasimbazi amegoma kushiriki katika mdahalo wa TBC baina yake na Wilfred Lwakatare uliokuwa ufanyike jana jumapili mjini Bukoba.Wafanyakazi wa TBC wakiwemo mafundi walikuwa wametua mjini Bukoba lakini mgombea huyo wa CUF akagoma kwa madai kuwa haoni faida itakayopatikana.hata hivyo wadadisi wa mambo wanasema kuwa hiyo ni mipango ya mgombea wa CCM Balozi Kagasheki ambaye chama chake kilikwisha wazuia.inadaiwa kuwa kagasheki alihofia uwepo wa mdahalo huo kwani umegemsaidia lwakatare kujiimarisha kisiasa zaidi.Chanzo cha Habari hizi niredio k
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Basi kipindi kizima angeongea Rwakatare na kujuza watu sera za chadema na atakachowafanyia wana Bukoba!
     
  3. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nilishawahi kusema humu kwamba CCM na CUF sasa ni dugu moja! Ndoa iliyofanyika chumbani sasa inajionyesha sebuleni!!
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,044
    Likes Received: 5,238
    Trophy Points: 280
    Upinzani umevamiwa na vizabizabina.
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    basi hicho kipindi hakina tena muda watakifuta
     
Loading...