Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgodi mpya wa Tumbelo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nelly16, Jun 22, 2012.

  1. N

    Nelly16 New Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wananchi wa kondoa sasa wamepata mgodi mpya wa Tumbelo ambao unatoa dhahabu kwa sasa.Jana nilitembelea maeneo hayo nikiwa nimeambatana na Mkurugenzi wa Halimashauri ya Kondoa pamoja na Muhasibu wa Halimashauri na Mwanasheria.Tukakuta shughuli za mgodini zikiendelea.Pamoja na kuendelea kwa shughuli hizo ila mgodi huu bado unachangamoto nyingi zikiwamo hali ya usalama mgodini,Afya na barabara mbovu.Serikali kama itawawezesha wachimbaji hawa wadogo basi itakuwa imelisaidia sana taifa hili.
     

    Attached Files:

  2. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Tanzania full raslimali sema wanaozifaidi wachache sana aisee
     
  3. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mungu atupe nini Tanzania???? Kwa mawazo yangu Tanzania nzima imejaa madini ya thamani ila tumeshindwa kuyatumia vizuri kwa ajili ya maendeleo yetu.
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nchi tajiri sana lakini watu wake masikini na wanaongozwa na mtu dhaifu sana
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Sasa hapo issue ni moja tu.........aliyegundua huo mgodi ni wananchi wenyewe..........lakini watakuja kufukuzwa kama mbwa hapo..

    Subirini tu muone maajabu ya Serikali ya CCM!!!
     
  6. R

    Richardbr Senior Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hifadhi ya mazingira wanatakiwa kuangalia sana maeneo haya,tumbelo ni sehemu ya mradi wa uhifadhi wa mazingira wa HADO lakini leo kijiji hiki kinageuka jangwa wakati miaka kumi iliyopita kijiji kilikuwa kikijitegemea chenyewe kwakuwa na springs nyingi kwa ufupi ni kijiji kilichokuwa na madhari ya kipekee na utajiri wa matunda ya asili kama vile majumbao machkai,mapera,makomamanga zambarau nakadhalika,si hivyo tu lakini tumbelo kwa wale waliosoma historia huko ndipo ya lipo kutwa michoro ya kale katika mapango,na leo hii pamegunduliwa madini bila shaka pana utajiri zaidi ya huo
     
  7. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tanzania tumekosa umoja wa kitaifa,
    Tuna matumaini makubwa,
    kwa mkombozi tusiyemjua,
    mipango yetu karibu yote,
    Ni yamuda mfupi.
     
  8. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,536
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Tajiri ardhini na maskini vichwani. Bongo tunataka kuijenga kwa style ya bongo tambarale...kutengeneza mahela mengi bila kufanya kazi
     
Loading...