Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mfaume Kizito ( N,Katibu Uvccm bara )... Ccm ikitetereka, watanzania watatetereka.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by marhaba, May 10, 2011.

  1. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Naibu katibu mkuu wa uvccm bara bwa Mfaume kizito, akiongea na vyombo vya habari leo amesema, nanukuu " Chama cha mapinduzi kikitetereka, na tanzania ( Watanzania ) watatetereka " Mwisho wa kunukuu. wadau, mnaionaje hii..?? source: ITV habari.
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    huo ndo mwisho wa upeo wake wa kuona na kufikiria. haoni nje ya gamba la chama chake kinachokufa kwa kasi. maisha yatakuwa raha mstarehe bila hili chama la mafisadi.
     
  3. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kauli mbiu, tz bila ccm, inawezekana....!!
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Magamba ndani ya ccm yapo mengi sana!
     
  5. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Pole zake mwani hana habari sisiem ina miaka mingi tu imetetereka, na watz tunadunda. TANZANIA BILA CCM INAWEZEKANA
     
  6. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    The Ill Discoverer who think that there is no ocean where there is absence of Island
     
Loading...