Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mfalme wa oman asili yake Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mgadafi, Mar 23, 2012.

  1. m

    mgadafi Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    naona kumekuwa mada nyingi dhidi ya warabu ,mwangalie mfalme wao kabila lake ni al. busaid. kwa waliowahi kuishi kigoma ujiji kuna sehem inaitwa busaid na huko ndiko walipo toka mababu zake. Ukienda oman kuna mji unaitwa salalah huko utakuta watu wenye asili ya tanzania i mean black kama mnavyowaita waarab weupe hao wanamaisha mazuri kuliko hata wanaoishi muscut, na wao wanaaminika kuwa na utajiri 58% ya utajiri wa oman je swali kwa wanaowalani waarab lini tv yoyote ilionesha wanabaguliwa,na asieamini kama mfalme wa oman ni black unaweza tafuta picha yake kwenye google
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,167
    Trophy Points: 280
    wabongo mnapenda ujiko.........
     
  3. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Umeona eeeh!
     
  4. paty

    paty JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    chenga
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,167
    Trophy Points: 280
    kabisa! Siku si nyingi tutaambiwa wamarekani weusi asili yao tabora!
     
  6. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Watu wa Fiji wametoka Rufiji.
     
  7. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,453
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280

    Sardar Nabil Gabol with the King of Oman - YouTube
     
  8. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,453
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    OMAN.jpg

    WA KUSHOTO NI MWEUSI KAMA Zitto?
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,229
    Likes Received: 5,511
    Trophy Points: 280
    So what??
     
  10. s

    sugi JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    sawa,huyo mfame ni muha wa kigoma,Tanzania,SO WHAT......?
     
  11. isambe

    isambe JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 672
    Trophy Points: 280
    Wakiwapa TENDE zawadi mnaanza kulalama.Kumbe ni zawadi kutoka kwa kaka zenu.
     
  12. E

    Enny JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Basi atakuwa mkongo maana kama alitokea kigoma, asilimia kubwa ya watu wa kigoma walitokea kongo au burundi
     
  13. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    ha ha ha haaaa! Very nice mkuu!
     
  14. m

    mANg'HOnDi Member

    #14
    Mar 24, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    serching..................
     
  15. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #15
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ndio. Hata Bob Marley asili yake ni Mndekereko.
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Mar 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,167
    Trophy Points: 280
    hahhahaaaa ni kweli kabisa, je unajua kuwa pdidy ni mzaramu? Usicheze na tanzania ......
     
  17. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #17
    Mar 24, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    so ataleta tende na halua za bure au?
     
  18. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #18
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Amesaidi kitu gani kigoma?
     
  19. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #19
    Mar 24, 2012
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,088
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    ila twende mbele turudi nyuma 50 cent ni mmachinga kabisa kwao pale nangulukulu mbele kidoogo hata nduguze wangi bado wapo pale
     
  20. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #20
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,051
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    son alishazushiwa kuwa ni Mbongo tena from Dodoma...


    Mpoki ni Mwarabu Mweusi wa Dubai..

    Na Wale Wahindi Weusi nao Asili yao ni Wapi?
     
Loading...