Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meno yangu hayajapangika vizuri

Discussion in 'JF Doctor' started by Lawkeys, Feb 23, 2011.

  1. Lawkeys

    Lawkeys JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 1,108
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nina tatizo la Meno.
    Meno yangu hayajapangika vizuri, kiasi kwamba yanaathiri muonekano wangu.

    Naomba ushauri jinsi ya kurekibisha tatizo hili. Nimeona watu wakiwa wamevaa nyaya kwajili ya kurekebisha tatizo hilo. Hapa Tanzania hiyo huduma inapatikana wapi na gharama gani? Pia, kama kuna alternative nijulisheni.

    Ninatanguliza shukrani!
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2016
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,710
    Trophy Points: 280
    Naona walikukaushia.
    Pole sana
     
Loading...