Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meno kuwa na rangi ya ukijani kama kutu

Discussion in 'JF Doctor' started by majimbi, Feb 1, 2012.

  1. m

    majimbi Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba mnisaidie dawa ya kuondoa rangi ya kijani kama kutu kwenye meno hii inasababishwa na nini ? na hii rangi ina madhara? nilienda dental clinic moja wakaniambia kusafisha ni shs. 45,000
     
  2. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    ni meno ya wachaga au ya fegi.........kama ya wachaga tulia nayo coz 2015 yatakusaidia kupata kazi ikulu....
     
  3. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Loh! Sio athari ya poison hio?
     
  4. m

    majimbi Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio meno ya fegi wala ya kichaga imetokea tuu kuwa na rangi hiyo pia yanatikishika kwa mbali. naomba msaada, hem nisaidie tafadhal poison ya aina gani ufafanuz plz
     
  5. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Hivi kutu ina rangi ya kijani au njano? Na mara nyingi meno yanakuwa na rangi ya njano sasa huo ukijani labda kuna mmea unaota hapo jaribu kuangalia vzuri!
     
  6. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    nenda kwa denstist aisee kama ni hivyo pole sana........ najua umeimiss supu ya kongoro...
     
  7. m

    majimbi Member

    #7
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani mm nawasubiria madactari wakimaliza mgomo wataniambia. asanteni full stop
     
Loading...