Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mengi Lawyers respond (video), goes to Court; sues Rostam

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by Invisible, May 5, 2009.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    May 5, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Wakuu,

    Natambua kuna mjadala unaendelea, ningependa kuwafikishia ujumbe kwa njia ya video wa majibu ya Mhe. Mengi kwa Mhe. Rostam.

    Videos hizo zinapatikana hapa:

    YouTube - JamiiMedia's Channel

    Na ni hizi zifuatazo:







    na



    Nawatakia mjadala mwema.

    Baadae hizi zitaunganishwa...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #2
    May 5, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Na ili kuweza kusikiliza maswali ya waandishi na majibu ya Mhe. Rostam, nashauri angalia video namba 3 moja kwa moja.

    Ahsanteni
     
  3. tHe NapSTer of Tz

    tHe NapSTer of Tz Member

    #3
    May 5, 2009
    Joined: Mar 30, 2007
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wajua nilishtuka nilidhani Mengi amerespond tena yeye mwenyewe!!!....

    kumbe ni wale wanasheria wake waliokuwa extremely nervous jana as if hawana experience!... although mmoja alijifanya jabbari!!!
     
  4. tHe NapSTer of Tz

    tHe NapSTer of Tz Member

    #4
    May 5, 2009
    Joined: Mar 30, 2007
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tbc hawakuwepo?
     
  5. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #5
    May 5, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Ukiona kinasa sauti cha bluu hivi basi elewa ni cha TBC1, kama hakuna inamaanisha hawakuwepo. Ila StarTv na Channel 10 wanaonekana kuwa walikuwepo.
     
  6. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Swala hapa ni majibu sawia, siyo kasa alilo lishwa Fisadi Papa Rostamu Azizi anakuja na document za mwaka 47 eti Mengi anadaiwa what a shame?,

    Ila wabongo bwana, hawaja mkawiza kumuingiza town, waliona jamaa anakuja na mihera ya wizi eti anasaka tuhuma za Mengi kummaliza, wakazilamba na kummaliza mwenyewe Kiaina!
     
  7. tHe NapSTer of Tz

    tHe NapSTer of Tz Member

    #7
    May 5, 2009
    Joined: Mar 30, 2007
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    halafu hizi video nilidhani zimetoka kwenye source nyengine, kumbe zile zile za ITV!!!
    biased videos!!!.... not showing the audience reaction much!.... you know those facial reactions??? i like them and they are missing!...
     
  8. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2009
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu Invisible,

    I LOVE YOU......
     
  9. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Huu ni ushabiki au UNAZI kiana.
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Heheeh heheheh hii nayo kali.....
     
  11. Kapinga

    Kapinga JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2009
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 728
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    The court of public opinion...i soo wish we had this back in 2000, 2005... lets thank the internet and the age of information.
     
  12. M

    MtazamoWangu JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2009
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 313
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    unajua ukitazama response ya bwana mengi pamoja na wale wanasheria kuwa nervous, amejibu tuhuma zote very clear akiwa na ushahidi...sasa rostam alichofanya badala ya kujibu hoja alianza kumshtumu mengi, not very clever...kitu ambacho amejiharibia nazani, yeye kila kitu anapinga tu bila ushahidi...hata yule mwanasheria aliyemtumia kwenye kagoda kamkana hata kumjua na kumsikia...shame Rostam....
     
  13. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Nadhani tunakoelekea kama Taifa ni kuzuri, wasidhani ni ile miaka ya nyuma wanaiba na hawapati misukosuko. Sasa watakuwa na kauoga fulani hata kama watataka kuihujumu nchi. Acha waumbuane na watajane tutawajua wengi wanaotuharibia mustakabali wa nchi yetu na wayafanyayo gizani.
     
  14. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    "Drumming the Scandal" is a very old form of hearing....huenda ikawa more effective kuliko kuwapeleka watuhumiwa mahakamani...
    Jamii itaamua...
     
  15. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Vyovyote vile, ukweli ni kwamba watoto wa mjini wamemlisha kasa Fisadi Papa Rostam Aziz baada ya kuchukua chao!

    Sasa sijui itabidi aibukeje? kwamba samahani nilichukua nyaraka za zamani ama? Uso ulisha mporomoka ghafla
     
  16. k

    kapuchi Senior Member

    #16
    May 5, 2009
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 147
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu Invisible,

    Big up !!!!

    Hakika unatupa chips na kuku za kushiba!!!!!
     
  17. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    Invisible nakufagilia sana, nipo Oslo Norway nahangaika na shule.

    Nimepata majibu ya Mengi.

    Basi mimi nawasihi achaneni na wezi hao, wote ni wezi
     
  18. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #18
    May 5, 2009
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Mkuu thanks sana, sasa kweli hii vita imeshika kasi na huku ndiko kumuanika mwali. Ila maswali mengi yapo video namba 3.
     
  19. MwanaHabari

    MwanaHabari JF-Expert Member

    #19
    May 5, 2009
    Joined: Nov 9, 2006
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rostam Aziz wants some cash

    SECTION: POLITICS & POWER

    LENGTH: 270 words

    The MP for Igunga and former treasurer of the Chama cha Mapinduzi (CCM), Rostam Aziz, has become something of a headache for some of the government party's heavyweights. The latter are concerned that he may be selling off some of his stakes in certain major companies in order to find the ready cash that he could use to fund the campaigns of his own political clique in the general election at the end of 2010. Rostam Aziz had initially intended to obtain a $20 million loan from a foreign bank in Tanzania, jointly with Peter Noni, the former director of banking supervision of the Bank of Tanzania. They would have used their stakes in Vodacom Tanzania Ltd as security - Aziz owns 19% via Caspian Construction Ltd and Noni 16% via Planetel Communications Ltd. But this would not have met with the approval of the Tanzanian authorities, as it could have led to a foreign bank owning over 35% of a company listed on the Dar es Salaam Stock Exchange, which is prohibited in Tanzanian law. In the meantime, another of Aziz's companies, Mirambo Ltd, snapped up Caspian's 19% and Planetel's 16% and so owns 35% of Vodacom. The upshot is that some CCM members now take a distinctly suspicious view of Aziz.

    In February 2008, a report by an investigating committee suspected him of being involved in the firm Dowans Holdings which has a controversial gas-fired 35 MW power station project. This is the same committee that had pushed Prime Minister Edward Lowassa to resign. Aziz did not explain himself before Parliament, but the committee did reveal that certain executives of the firm Caspian Construction also worked for Dowans.
     
  20. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #20
    May 5, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nani kakuuliza uko wapi na unafanya nini?
    Yawezekana uko barabara ya nyerere!
     
Loading...