Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Members please help me secure a micro loan

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Breacher, Jan 10, 2011.

  1. B

    Breacher Member

    #1
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nahitaji mkopo wa masharti nafuu sana wa shilling million Kumi. sina Fixed assets kama collateral ila nalipwa mshahara wa 1.5 M per month net. I want to open a very small business opportunity to get even 400,000 per month net profit. naomba kujua kama kuna bank ambayo inaweza kunisaidia katika hilo
    mchango wenu utakuwa ni mzuri sana. ninacho taka ni unsecured loan 10 MTZS.
     
  2. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mwajiri wako anakubali kuingia contract na Bank? Awe guarantor wako. then Nafahamu Bank inaweza kukopesha......
     
Loading...