Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Membe!!!na ngonjera ya:"Nitawalipua wote wanaojificha na kuharibu nchi"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwananchi wa Kawaida, Jul 15, 2012.

  1. Mwananchi wa Kawaida

    Mwananchi wa Kawaida Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wana JF leo Membe atakuwa itv kipindi cha dk45 so tusikose saa tatu usiku maana ktk highlight anasema eti anawajua wanaofanya njama kuiharibu nchi na siku moja atawalipua,lini??au ndo zile ngonjera zao za nursery school zinazosahaulika na watoto kila wakijaribu kuimba
     
  2. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Tuondolee upuuzi huo wa membe na itv tafadhali .unatia kinyaa
     
  3. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Mkuu naomba ufuatilie atakachosema ili utupe updates na sisi tusiokuwa huko bongo tujue atakachosema.
     
  4. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kipindi cha DK 45 huwa kinarushwa JUMATATU saa 3 usiku, kwani kimeishabadilishwa na kuanza kurushwa JUMAPILI?
     
  5. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Aanze na wizara yake. Tuone
     
Loading...