Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Medical checkup!!

Discussion in 'JF Doctor' started by introvert, Oct 5, 2010.

  1. introvert

    introvert JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 762
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 80
    Tafadhali naomba nielimishwe.
    Hapa kwetu Tanzania (public hospitals), mtu akitaka afanye checkup ya mwili wake inabidi apitie procedure zipi? Mfano checkup ya figo, maini, moyo, cancer na vitu vingine kama hivyo. Maana mara nyingi checkup inaishia kwenye malaria, typhoid na HIV. Hivi vipimo vya haya mambo mengine inakuaje? Mtu unaweza kujiona mzima kesho yake unakutwa unaumwa figo na unahitaji mpya.
     
  2. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hospitali nyingi kubwa za serikali na binafsi zinafanya kazi hyo
     
Loading...