Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mechi kali

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mpigilie, Mar 3, 2012.

  1. m

    mpigilie JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Haya ndugu watazamaji wa kituo chetu bora cha habari,ile mechi kali kati ya serikali na madaktari karibia kipindi cha pili kinaanza. HALF TIME ndo inaisha leo,timu zote zinajitaarisha kutoka kwenye vyumba vya kubadilishia nguo.
    Naona REFA(wananchi) anakagua kiwanja,kwenye goli la serikali refa anakuta kuna vitu vimefukiwa(manesi,wauguzi,vitisho,fitna, dharau.......)
    Hii ni aibu kwa timu kubwa kama serikali kutumia mbinu chafu za kushinda mechi dhidi ya timu iliyopanda daraja msimu huu,ikichukua nafasi ya timu ya WALIMU iliyoonyesha kiwango kibovu msimu uliopita na kusababisha ishike daraja.

    Mechi hii lazima mshindi apatikane safari hii,hata kwa ushindi wa penati..
     
  2. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Goli ngapi hadi sa ivi?
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaaa tujuze matokeo mkuu
     
  4. m

    mpigilie JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kuna tetesi kwamba yule waziri mkubwa kuliko wote,ambaye takwimu zinaonyesha kuwa anaongoza kulia kuliko mawaziri wote,jana aliwaita timu pinzani ili wapange matokeo ya mechi,lakini wapinzani wakagoma kupanga matokeo
     
  5. nelly nely

    nelly nely JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Mfungaj mahiri wa serikali atafanya nn kipindi cha pili?kipindi cha 1 alijiangusha wakapewa penalt wakafunga....
     
  6. m

    mpigilie JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    usihofu kaka ntatoa matokeo
     
  7. Gabmanu

    Gabmanu Senior Member

    #7
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anachukua dokta wa meno anampasia dokta wa ulimi, ulimi,ulimi!!! Aaaah ulimi anapoteza pale kwel ulimi uliponza kichwa. Serikali kabaki na goli anapiga pale..... Goooooo! Anapoteza pale mpira umepaa juu. Mech imehairishwa mpaka usiku wa manane.
     
  8. che wa Tz

    che wa Tz JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    daaaahhh...............Wamekataa Kona wamekubali Penati...............
     
  9. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    anapiga pale mshambuliaji hatari sana huyu kwa jina la ulimboka! Nini nini pale, goli kiki
     
  10. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    dk 90 zmeisha ngoma ni droo hvyo zimeongezwa dakika 30 hvyo ngoja 2one 120 nani mshindi,kuna kila dalili madktar kushinda naona timu ya serikali pumzi imekata wanakunywa maji ovyo...
     
  11. m

    mpigilie JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hii mechi kweli kali,dakika 90 bado mshindi hajajulikana.wameongezewa dakika 30,ila kwa mbali naona hawa wenye siri kali kama wameanza kuishiwa pumzi. ili tusubili mpaka mwisho wa mchezo manake ni ngumu kutabili mshindi.madaktari wanapiga pasi nzuri sana,ila serikali wanacheza rafu kupita kiasi na refa anaonekana kufumbia macho rafu za serikali
     
  12. m

    mpigilie JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    dakika 90 bado bilabila,wameongezewa dakika 30
     
  13. Analogia Malenga

    Analogia Malenga JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,081
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hv sisi mashabik wa madocta tuvae jez gan
     
  14. ceekay

    ceekay JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 234
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Koti nyeupe ndefu
     
  15. m

    mpigilie JF-Expert Member

    #15
    Mar 5, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Inaelekea timu ya serikali inategemea huruma ya mashabiki ili kuibuka na ushindi
     
  16. KIGENE

    KIGENE JF-Expert Member

    #16
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Baada ya serikali kufungwa 1-0 Abromovich ameamua kumfukuza kocha na kumweka kocha msaidizi
     
  17. m

    mbwagison Member

    #17
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Timu ya Serikali ikifungwa usishangae ikasingiziwa CDM!
     
  18. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #18
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 934
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    ila kocha wa timu ya serikali amesafiri yupo msaidizi lakini anatumia nguvu kucheza badala ya akili
     
  19. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #19
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,126
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Lugha ya pìcha
     
  20. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #20
    Mar 6, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,342
    Likes Received: 1,052
    Trophy Points: 280
    Naona bench la ufundi la timu ya serikali wanaanzsha zogo hapa,wanasema kuna wachezaji wa tim ya madaktar ni mamruki hawajasajiliwa wanasadikika kutoka CDM hvyo wanaomba mechi kuhairishwa.
     
Loading...