Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mdomo unajenga

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Bellino, Mar 30, 2012.

  1. Bellino

    Bellino Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    iko hivi tuna mtafuta tajiri wa wote jf. cha kufanya rply porojo za mtu kwa kumshusha chini kwa gharama za mdomo..
    naanza

    nina mpango wa kujenga barabara toka bongo hadi zenji na nitakuwa napita mwenyewe..na hummer yangu..hayo ni mafanikio baada ya kuuza ukumbi mmoja wa mieleka kwa mmiliki wa wwe..
     
  2. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...
     
  3. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Huu ni utoto!
     
  4. Mussa kiraka

    Mussa kiraka Senior Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio utoto ni utotost
     
  5. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Nina mpango wa kuwafukuza kazi mods wote wa jf.Alafu nabaki mwenyewe tu.Nani anabisha?
     
  6. driller

    driller JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    nadhani mods wanatakiwa waashauri kuwepo kwa jukwaa la watoto..! nadhani halipo ndio maana hawajui pakwenda...! hebu kumbuka kulala mchana kwanza masaa mawili kabla hujaanza kusend thread
     
  7. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Umeona eeeh!
     
  8. Bellino

    Bellino Member

    #8
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwetu ukidandia mtungi kwa nyuma wanakugonga.
     
  9. Bellino

    Bellino Member

    #9
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwetu ukizoea kulala kama mazoea yako watakugonga mchana kweupee
     
Loading...