Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdee: Ni Enzi za 0 na 1

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Feb 14, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Asema CCM bado wanazani Watanzania bado wako na fikra za ki-analojia ambapo huwa ni vigumu kupima wapi ni 0 na wapi ni 1. Asisitiza hakuna nidhamu ya kinafiki bungeni. Kama jambo lina status ya 0(siyo) na litamkwe siyo, kama lina status ya 1(ndiyo) na litamkwe ndiyo.

    my take: naunga mkono hoja. enzi za kuzungushia (antena) mjini zimeshapita. CCM someni alama na mbadilike. au itakula kwenu soon.

    Tusubiri ushahidi wa Mh. Lema.

    source: Majira
     
  2. M

    Masauni JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2011
    Joined: Aug 15, 2010
    Messages: 378
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu dada nampenda kwa ujasili wake ananitamanisha na mimi niingie kwenye siasa.
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    mdee tuko nyuma yako uko sahihi kabisaaa hiyo mizee ya ccm minafiki saaana tu inapenda kutukuzwa na kusifiwa tu hata km yanaibaa
     
  4. M

    Masauni JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2011
    Joined: Aug 15, 2010
    Messages: 378
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo mambo ya kulindana na heshima za kinafiki ndo yametufikisha hapa tulipo. HAYO MAZEE YA CCM NAOMBA NIYAFANANISHE NA MASHETANI
     
  5. m

    mpingomkavu Member

    #5
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mzee bila hekima na busara ni sawa na boga tu,kwani mazee mengi ya sisiem ni kama maboga tu
     
  6. whizkid

    whizkid Senior Member

    #6
    Feb 14, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 166
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    CCM bado wanatumia santuri, wengine tupo na blu ray.
     
  7. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,521
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Ccm bado tu wamebakia wakiienzi misemo yao ya kale.
    Eti aliepo juu msubiri chini; nani kawaambia atashuka? Dawa ya kumaliza tatizo ni kumfuata huko huko juu.
    Eti 'mtu mzima dawa' kama angekuwa dawa kweli basi Mubarak angeitibu Misri.
    .
     
  8. z

    zamlock JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    yani halima mdee hata mimi namkubali sana na ndo maana nililinda kura zake pale orstabay shule ya msingi mpaka kikaeleweka tukiwa naye dada wa watu akulala siku hiyo mida ikafika ccm wakaleta misanduku yao tukagoma isiingie ndani ya chumba kilichikuwa kimehifadhi masanduku ya kura ilikuwa mziki siku hiyo usiku acheni tu wana jf yule dada ashushe vitu bungeni
     
  9. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,316
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Sio mizee tuu! hata vijana wa chama bado wanakuwa na mawazo mgando tuu! sijajua tatizo ni nini!
     
  10. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    namkubali halima mdee!!! anasema tunachokijua lakini tunashindwa kukieleza.....
     
  11. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mdee anasema hiki ni kizazi cha digatal na siyo analogue! Ni mpiganaji wa ukweli asiye ogopa.
     
  12. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2011
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama ambavyo vyombo vya habari vinavyotangaza kuwa mapinduzi ya Misri yameletwa na " Facebook generation" ndivyo vivyo hivyo itakavyokuwa hapa Bongo, huu ni wakati wa facebook, twitter vinginevyo ule wakti wa kubook line shirka la simu umekwisha! nasi tutatengeneza " Tahrir square yetu pale mnazi mmoja, yaani naiota siku hiyo yaja tena kwa kasi sana!
     
  13. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    kizazi cha mashoga na wasagaji nadhani ndio alikuwa anamaanisha.
     
  14. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    akili ni nywele mkuu. kila mtu ana zake.

    na wewe hizo ndiyo akili zako mkuu
     
  15. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #15
    Feb 14, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    CCM very conservative kuna watu ilibidi wawe wanakula pension kwa sasa ila bado wamo tuu na akili zao mgando
     
  16. BULLDOZZER

    BULLDOZZER Senior Member

    #16
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mdee namkubali.
     
  17. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #17
    Feb 14, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    HALIMA dada yangu i love you sor much, wewe ni mfano wa kuigwa kwa akina dada wengi na wanasiasa wenzio, nakuamini sana na nakuombea maisha marefu mchango wako tunautambua na pia tunauheshim sana, endelea hivyo hivyo mdogo wangu time will tell them
     
  18. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #18
    Feb 14, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Bega kwa bega ndiyo mtindo wa kisasa!hata mhayati kenyatta wa kenya alisisitiza hilo kwa nguvu zake zote!tusiwe nyuma yake!!
     
  19. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #19
    Feb 14, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    precisely!sister yupo vizuri!!
     
  20. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #20
    Feb 14, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hahaa umenikumbusha kijijini kwetu iringa dingi ana player linarindimisha santuri mwanzo mwisho....hahaaa nimecheka sana mimi nimecheka mimi
     
Loading...