Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdahalo: The Tanzania we want! Nape na Marando ndani ya nyumba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ptz, Aug 24, 2011.

  1. P

    Ptz JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 395
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wasalamu wana jf!
    Mdahalo mwingine unataraji kufanyika Jumamos hii tar 27, vyama vitatu CCM,CDM na CUF, wazungumzaji wakuu Atakuwepo Mh Mabere Marando, Nape na mmoja Wa Cuf, mwenyekiti atakuwa Rose Mwakitwange.Utarushwa moja kwa moja na Kituo cha star tv.Source; star tv.
     
  2. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    saa ngapi?
     
  3. P

    Ptz JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 395
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    Itakuwa saa 1 na 30 jioni hadi saa 3 na dk 20 usiku, Ukumbi ni Wa Kivukoni katika Hotel ya Moven Pick, Mzungumzaji toka CUF ni mh Isimail Jassu mbunge toka mji Mkongwe zanzibar na Zanzibar, na wengine ni kama nilivyowataja yaani Nape toka Magamba na Mh Marando CDM.Hakika utakuwa ni mdahalo wa aina yake kwani hata muda unakidhi.
     
Loading...