Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MD mpya wa Tanesco

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Giro, Feb 18, 2010.

  1. Giro

    Giro JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2010
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 359
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mbona kimya??? wa zamani hayupo aliyepo ni Ag.
    Tatizo nini?? au hakuna mtu aliye qualify??
     
  2. m

    mstahiki JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2010
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    What happen to Dr Idrisa Rashid..former Govenor.
     
  3. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,282
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Mafisadi wamemzonga Jakaya kuwa amrudishe Dr.Rashid kama MD ili waendelee kuila nchi na kwavile muungwana hawezi kuwapinga anashindwa kufanya maamuzi ambayo kwakweli si magumu!! Dr. Rashid has lost credibility and I am even surprised as to the reason of retaining him as Chairman of the Capital Markets and Securities Authority; no wonder our stock exchange is not performing as expected! Stock exchanges are sensitive to the credibility of the people who regulate them.
     
  4. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2010
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Raisi imefika wakati umeshidwa kuiendesha wizara ya nishati na madini. Mimi ningeshauri uchague waziri mpya wa nishati na madini kutoka upinzani. Raisi ukiendelea kuchagua wana CCM kwenye hii wizara hautaweza kutatua matatizo mengi kwani hii si wizara inayohitaji siasa.
     
  5. g

    gudlack Member

    #5
    Feb 19, 2010
    Joined: Oct 11, 2009
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    anakuhusu nini kwani umeme kwako umekatika????? tuko very busy na mambo maandalizi ya uchaguzi na budget bado haijakaa sawa,

    thanks 4 concern nakumbuka saana

    wako
    ???????????????????
     
  6. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Nice answer but sio mbaya kuulizia kwani pengine nayeye nae anaitaka ni mmoja waliogombea hiyo nafasi
     
  7. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Jamaa si anatakiwa awe lupango saa hizi na chenge kusuhu radar?
     
  8. Giro

    Giro JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2010
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 359
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Shida yangu nilikuwa nataka nipigiwe hii single ya zamani.Kweli naona mpo busy studio kutoa single mpya.Naona single ya CCJ, Richmond, Dowans,EPA,BOT,Meremeta, Kiwira coal mine, TICTS, hazipo katika chati sasa.Bongo kwa kupakuwa ma single tu hatujambo kibaya zaidi tunatumia muda mwingi sana studio afu yakitoka yanaisha utamu mapema afu mauzo mapaya sokoni

    Single gani imekukaa sana kichwani ya mwaka 2009??? au nipe single tano bora za 2009. if you do not mind.
     
  9. L

    Lukwangule Senior Member

    #9
    Feb 19, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tusiseme bila kuangalia historia na vikwazo katika utekelezaji wa majukumu ya watu. Kuna mamnbo yako collective na yapo mambo ambayo yanahitaji tu mtu mzima kuyakubali. Tusikimbilie kuchamba watu kama karatasi ya ****** tuangalie pia manasibu yanayokuta watu, forces wanakumbana nazo na nini walichosaidia. Bila research hatuwezi tu kuhukumu watu.; tanesco ya Rashid ina nafuu zaidi kuliko ile ya kishenzi ya management ya Afrika Kusini ambayo iliacha robo tatu ya uwezo wa Tanesco wa kufua umeme katika mashaka makubwa.Anayeweza kuona, aone si lazima kuwa na malaika ila ni lazima kuwa na watu wanaojali kufanyakazi zao japo wanapambana na wanasiasa katika kutekeleza kazi za kitaaluma. Inafaa tukumbuke kwamba uchafu uliopo Tanesco hauwezi kuondolewa kwa mara moja sivyo utavunja kila kitu. Lakini mtu unaona taratibu vishoka wanaondoka na kuna nafuu fulani ambapo tukikaza nia tunaweza kuliweka katika mazingira mazuri zaidi.
    Lukwangule
     
  10. Nyuki

    Nyuki JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    wewe ni mahakama? au SFO? NI VYEMA TUKAFUATA UTAWALA WA SHERIA
     
  11. M

    Mzee Kibiongo JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2010
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi 'appointing authority' ya MD wa TANESCO ni nani ?
     
  12. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mchakato wa kumuweka atakayetoa mwanya wa kumega mahela vizuri bado unaendelea! Huu tunasubiri moshi mweusi
     
  13. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kaka/dada
    Mtu mwenye anuani za TANESCO hasa barua pepe au Fax naomba ani-PM. Its urgent!

    Thx
     
  14. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #14
    Feb 19, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kaka watu wana roho mbaya kushinda nyoka wamejaa chuki,majungu,fitina,hasadi na uzandiki tuu.
     
  15. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #15
    Feb 19, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    nadhani ni mkulu mwenyewe baada ya recommendation za bodi
     
  16. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #16
    Feb 19, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    unajua tulioaplai ni wengi sana na wote tuna sifa,na wote ni 'jamaa zake'!mwenye nchi 'amestalk':D
     
  17. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #17
    Feb 19, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    na asiponipa mimi patachimbika???:confused:
     
  18. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #18
    Feb 19, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    kaka sio mimi ila waziri na mzee wa takukuru walishasema kuwa wanaandaa kuwafikisha wote walio husika na ka mujibu wa SFO Chenge na Idriss wameusika.
     
  19. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #19
    Feb 19, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkataba wake umeisha
     
  20. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #20
    Feb 19, 2010
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Utawala wa sheria ipi?
    -Hizi mahakama zinazokalishwa vikao j'mosi?
    -Hao majaji wanaopewa milioni kadhaa na kuwaachia wauwaji?
    -Hilo Bunge linalopitisha Richmond
    -Mahakama zenye hukumu zenye utata kama 'babu seya na Zombe'
     
Loading...