Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchungaji ayepigwa na waislam azikwa.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mumwi, Mar 7, 2011.

  1. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakuu jana katika pitapita zangu mto wa mbu niliona watu wengi kuuliza nikaambiwa mchungaji aliyepigwa na kikundi cha waislam na kulazwa hospitali hatimaye alikufa na Jana kulikuwa na mazishi yake yaliyohudhuriwa na madhebu mbali mbali ya kikristo hapo Mto wa Mbu.
     
  2. damper

    damper Senior Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama kuna ukweli kuhusu ushuhuda huu APUMZIKE KWA AMANI huyo mchungaji.
     
  3. N

    Nonda JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,860
    Likes Received: 1,175
    Trophy Points: 280
    Mumwi.
    Huyu mchungaji alifanya kosa gani lililopelekea kupigwa na hicho kikundi cha waislamu?

    Kwa nini hiki kikundi cha waislamu kilimpiga mchungaji?

    Walikuwa na ugomvi? au Mchungaji aliingiza mifugo kwa malisho katika shamba la hicho kikundi?

    Nini hasa kilipelekea kadhia hiyo iliyotokea Mto wa mbu?

    Au hiki kikundi kilimvamia mchungaji wakiwa kama majambazi ? Walimpora mali yoyote? au walimpiga na kuondoka bila kuchukua kitu chochote?
     
Loading...