Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchina na bibi wa kihehe

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mujumba, Feb 27, 2011.

  1. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mchina mmoja alionja joto ya jiwe pale kwa bahati mbaya alipomwaga maharagwe ya bibi wa kihehe huko maeneo ya njombe iringa,
    mchina huyo baada ya kumwaga maharagwe hayo akawa anamwambia yule bibi,"SORRY,SORRY BIBI...SORRY" yule bibi akamaka we mchina unaniambia sore wakati wakati we ndo umemwaga maharagwe yangu,mshenzi sana wewe ndio usore!
    MCHINA AKAMAKA,AKARUDIA TENA SORRY BIBI,bibi akaingia ndani kuchukua panga.....kilichofatia mimi nilikuwa nishaondoka kuogopa ushaidi
    N.B neno sore kwa kihehe linamaanisha "OKOTA"
     
  2. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ihihihihihi!
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    tatizo ulisahau kuanza na hadithi hadithi njooo ndo utamu haujakolea....................ila kazana Mungu atakusaidia kuwa mtunzi mzuri
     
  4. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2011
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    aaaa ha haaaa
     
  5. Nyadhiwa

    Nyadhiwa JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2011
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 262
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Punguza tabia ya kupenda kupinga pinga threads za wengine... Hii ni sehemu ya Utani...
    Hivo hajakosea kitu.
     
  6. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hahahahahaaaa
     
  7. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    :rain:
     
  8. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    unajiona unajuaaa saaana eti eeeh?? huna lolote acha tabia yako ya kupinga pinga thread za watu bhaana unakera
     
  9. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mikatabafeki unajua fika kuwa sehemu hii ni maalumu kwa ajili ya mambo kama haya na haijalishi unatunga nini kizuri au kibaya ili mradi tu mtu acheke kama nilivyocheka mimi maana mimi si mhehe na sikuwa najua mwisho wake na nilipofika nilicheka kitu ambacho ndicho mahsusi hasa katika jukwaa hili.
     
  10. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ihi teh! Koh!koh...duh nimepaliwa,nlikuwa napata menu.hiyo nzuri.
     
Loading...