Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchina awekwa ndani kwa kumtishia kumuuwa mpishi wao kwa silaha.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by McEM, Aug 25, 2011.

  1. McEM

    McEM Member

    #1
    Aug 25, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muwekezaji wa kichina wa kisangata sisal farm ya kilosa,asweka lupango kwa kumtishia mpishi wao kwa bastola.
     
Loading...