Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchezaji wa zamani wa majimaji na tanesco za songea Ambrose Mwingira (Ayoyi) amefariki dunia.

Discussion in 'Sports' started by ligendayika, Oct 1, 2012.

  1. ligendayika

    ligendayika JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 1,133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Usiku wa kuamkia jumapili majira ya saa 10 usiku mchezaji mwenzetu Ambrose Mwingira (ayoyi) amefariki dunia kwa mujibu wa ndugu wa marehemu ayoyi alikua anaumwa malali jambo lillilopelekea kulazwa hospitali ya mkoa songea jumamosi saa nane mchana, alilazwa wadi ya kwanza (grade one) na baadae kuamishiwa chumba cha wagonjwa mahtuti (ICU) ambako kifo kilimkuta. BWANA AMETOA NA BWANA AMETWAA. ameni
     
  2. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bwana ametoa na Bwana ametwaa jina la Bwana Lihimidiwe.....AMINA!
     
  3. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    RIP Ayoyi.
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    daaah so sad! Mungu ailaze roho ya marehemu mahala pema peponi.
     
  5. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poleni sana wanalizombe.
     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Poleni wadau, marehemu aliwahi kucheza national team?
     
Loading...