Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mchaga noma

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by kelvin.e.ngunga, Oct 23, 2012.

  1. k

    kelvin.e.ngunga Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 23, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndan ya mel watu wa makabila tofaut walikua na mizigo mel ililemewa ikabidi kila mtu apunguze mzigo.Mzungu aka2pa computer akasema kwe2 zipo tele,mchina akatupa simu akasema kwetu hizi zipo,mmasai akatupa shanga akasema kwe2 zipo za kumwaga,mchaga alikua hajuh a2pe nn kila ki2 alikitaka mara ghafla akam2mbukiza mmasai akasema"yesu na maria hawa wapo tele arusha.
     
  2. N

    Neylu JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hahahaaaaa......... Chezeya mchaga weyee!!
     
Loading...