Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchaga na Pilau! duh!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Apollo, Oct 8, 2011.

  1. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Kuna jamaa mmoja kutoka kilimanjaro, alitembelea zenji. Katika pilikapilika zake za siku nzima, njaa ilimshika na akaamua kwendi hotelini kupata menyu.

    Kwa bahati mbaya alikuwa vyakula vimeisha isipokuwa pilau tu. Kwa vile aliwaona watu wakila na yeye alikuwa hajawahi kula akaamua kuagiza pilau. Kwa kweli ilikuwa tamu sana. Aliporudi Moshi akawahadithia wenzake..
    ''aisee baba'ngu, nilikwenda zanzibar na kuingia kwenye hoteli moja, nilikuta fyakula fyote fyimekwisha, ila kumebakia wali mshafu(mchafu), wali ulikuwa mshafu lakini mtamu kweli baba'ngu. Nilipopiga kijiko cha kwansa nikakutana na vipande fya mbao(amdalasini) kupiga kya pili nikakutana na mbegu za mpapai (pilipili manga) kupiga fya tatu nikakutana na fimbegu fya bangi(iliki). Baba angu japo wali ulikuwa mshafu lakini ulikuwa mtamuuu, kiruuu''

    ~Pilau lamtoa ushamba~
     
  2. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wachaga tu shida.....mbona wandereko hawawekwagi humu??
     
  3. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    heheheee! Mbona kawaida tu. Mimi mbona ni mchaga..naona kawaida tu. Huo ni utani tu. :)
     
  4. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mifano mingi au topic nying mchaga asipotajwa nahsi server ya JF inaweza kuzimika! Mwe!
     
  5. pitbull

    pitbull JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2011
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    cause ni wa2 wazito
     
  6. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Wachagga wamekamata hii nchi.
     
  7. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    ivi kwaninn wachagga tunaonewa ivi????
     
  8. v

    valid statement JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    hapo kwenye wachagga ungebadili kabila, ukaweka kabila lengine ungevutia zaidi mdau!
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Hamuonewi, mnapendwa!
     
  10. N

    Natalie Senior Member

    #10
    Oct 8, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    teh teh teh, but mchaga mi naijua pilau haswa, mpaka kuipika.
     
  11. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    umemaindi au?
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Huyo alikuwa mchaga wa kishumundu!...
     
  13. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    ila kwa uzoefu wangu mdogo nimegundua watu wa pwani wanajua sana kupika pilau. Na ukitaka kula pilau basi wewe nenda pwani iwe Zanzibar au Tanga yaani ni raha tupu. Moshi kule pilau sio tamu kivile,labda ukutane na mpishi haswa. Na hii ni sababu uwa Pilau la Moshi halina Nazi,na viungo.
    Wachaga ni wataalamu wa kupika ndizi na Kitimoto a.ka Noah. Siku hizi gari za noah wanazihita kitimoto.
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Hahahahaha! Wachaga wameandamwa. Lol
     
  15. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    KHaaaa
     
  16. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    wachaga tuko juu ndio maana haiishi siku hatujatatwa hapa, kichwa kinakuwa kikubwa wewe!!!
     
  17. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kama cha NGIRI!
     
  18. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    itabidi wajitenge sasa, jamhuri ya wachaga

    makabila mengi yana hofu nao, wivu
     
  19. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    nyinyi asili yenu ndizi hivyo ukiweka utani wa kutolifahamu pilau vizuri kwa makabila ya watu wa pwani inakuwa hainogi. Si unaona mlivyo-mind? Kwa mtaniaji inakuwa raha!
     
  20. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Teh teh..............
     
Loading...