Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchaga na mpare

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Nothing4good, Mar 17, 2011.

  1. N

    Nothing4good Senior Member

    #1
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kulikua na mpare na mchaga waliokua wanasafiri kwenda tabora kibiashara walipofika singinda wakaamua kuchukua gest walale kwa7bu ilikua usiku sana hakukua na magari yakwendelea na safari.kwa bahati mbaya wakapata chumba kimoja 2 na kila mmoja alikuwa na mkewe. Wakaamua kulala hivyo hivyo mpaka asubuh. Mhudumu akaja asubuh kuwajulia hali maongezi yao yalikua hivi mhudumu: habari za asubuh!? Mpare: jana sijalala kabisa. Mhudumu : kwa nini? Mpare: nilikua namlinda mke wangu huyu mchanga adhije akamchukua. Mhudumu akamgeukia mchaga na kumuuliza na wewe hujalala? Mchaga: sijalala chariangu! Mhudumu:hehe! Nawewe ulikua unamlinda mke wako kama mwenzako? Mchaga!! Hapana. Mhudumu: sasa kwa nini hujalala? Nilikua nalinda mahela yangu huyu mpare asije akaniibia
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,700
    Trophy Points: 280
    mpare ni sharobaro sku zote
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hizi pipoli mbili chaga na pare dugu moja, pana kopesa pesa! veve pana jua napenda sana pesa..
     
  4. v

    vegule Senior Member

    #4
    Mar 17, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mchagga na mpara huamini kwamba no money no life.
     
  5. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    kwahiyo haya makabila ni ya wapenda hèla?
     
Loading...