Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mch Rwakatare afilisi kiwanda cha Mang'ula Engineering Company Kilombelo!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwamakula, Jan 31, 2012.

  1. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,812
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kiwanda cha Mang'ula Kilombelo ni Mbaya baada ya Kukabidhiwa Mama Rwakatare mwaka 2007 mda mfupi baada ya kupata ubunge .Mpaka sasa Mama Rwakatare amebadilisha matumizi yake na kusabasha wananch kuiomba gvt kurejesha kwa umm.Eneo la Kiwanda linatumika kama madarasa ya St.Mary International .Mwaka 2007 Kamati ya Bunge Poac ilishauri gvt kuvunja mkataba baada ya Mama Rwakatare kushindwa kuendeleza mradi huo.Mwaka jana April 6 Mh Susan Kiwanga Wa Chadema alichangia Bunge na kuitaka kamati itembelee kiwanda hicho baada ya wananchi kulalamika na kukosa ajira baada ya kufukuzwa .
     
  2. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,812
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    source:Gzt la Changamoto leo.
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Duh, hiyo source ipo kweli!?
     
  4. m

    maselef JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpeni Kaisari yaliyo yake Kaisali na Mungu yaliyo yake
     
  5. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Labda anataka kusogeza huduma ya uponyaji, wananchi wawe wavumilivu. Si unajua siku hizi watu hawasemi wanasali kanisa gani kamailivyokuwa zamani, bali wanasema wanasali kwa nani!!!!.
     
  6. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Je kuna nini humu,Forum haipatikani kiarhisi nini tatizo,
    Wadau kuna nini au mgomo wa maDr umeingia na humu ndani????
     
  7. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Duniani kuna mambo - mbele za watu unasimama unajitambulisha: MJASIRIAMALI/MCHUNGAJI/MTUME/MWANASIASA Lol
     
  8. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyu mama haeleweki,hata kidogo ni kama popo.
     
  9. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,068
    Likes Received: 6,744
    Trophy Points: 280
    Kama ngano vile chapati yumo,andaz
    mulemule
    mkate yumo!
     
  10. S

    Siasa Member

    #10
    Jan 31, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 29
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    inatia hata hasira. Yaani manufacturing company (producing mechanical and machine tools) mnakifanya sekondari ya St. Marys????????? Nilipita ktk kiwanda kile nikashindwa kuamini jinsi uharibifu ulivyofanyika. Angekuwepo Mwalimu sijui wangemweleza nini leo hii.
     
  11. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kama kuna mtu humu anafanya kazi Udzungwa National Park tunaomba picha tafadhali.
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,305
    Likes Received: 3,106
    Trophy Points: 280
    hahaha hii kali!
     
  13. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Roho ya bwana iwe nanyi X 2.
    Amani ya bwana iwe nanyi X 3.
    Mchungaji wenu nimeoteshwa na malaika wa bwana ili niende kukitumia kiwanda hicho kwa matumizi binafsi ya kimaendeleo.Wote wanaojaribu kunipinga watashindwa vibaya.
    Hekima wa bwana haichunguziki X 2
    Makusudio ya mtumishi wa bwana hayapingiki X 3.
    Haleluyah.
    N.B:Wizi wa kiroho huo.
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Too late
    alichounganisha mungu mwanadamu awezi kukitenganisha '
    unahisi rahisi kuuua mkataba hivyo jaribu wa madini kwanza uende kw amamarwakatare
     
  15. A

    ADK JF-Expert Member

    #15
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mh hii sasa kali, nafikiri wakati magambaz wanagawiana nyumba za gvt yeye hakupata hivyo wameamua kumpa hako kaeneo. Kwani simnamkumbuka adamjee? Maana nae alipewa danganyika peckers
     
  16. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #16
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hiki kimama kina harufu ya kitapeli.
     
  17. G

    Godwine JF-Expert Member

    #17
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    asilimia 80 ya viwanda ua miradi iliyobinafsishwa na serikali wamiliki wapya wamebadilisha matumizi yake bila ya kutoa taarifa serikalini na serikali imekaa kimya tu ata kiwanda cha kutotoresha vifaranga kilichopo banana ukonga sasa kimegeuzwa bar na maduka , vipo vingi vimefanya hivi lakini kwanini mtoa hoja ameamua kuandika ya mama huyu pekee?
     
  18. W

    Wakumulika Member

    #18
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafikiri ndiyo anataarifa nayo
     
  19. a

    asha ngedere Member

    #19
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii kali jamani. Huyu mama si aliwahi kutuhumiwa kujimilikisha kiwanda kule Igoma, Mwanza na kujenga sekondari yake? Hakika wanajidanganya wenyewe hawa na watakuwa kupigwa makofi na shetani siku moja kwa kumchezea Mungu.
    Angalieni, mtu asiwadanganye. wengi watakuja kwa jina langu, watatoa pepo, watafufua wafu, lakini kamwe msiwafuate. shikeni mlichonacho. siku za mwisho watu watapenda mali kuliko Mungu, upendo baina yao utapoa!!!! Haleluyaaaaaa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  20. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #20
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,806
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    Huyu sio mchungaji Yeye ni mchungwaji , tunamchunga asijiongezee posho, tunamchunga asidhulumu viwanda na wananchi wake, huyu badala kukaribia kuwa mtakatifu kageuka MTAKAVITU WA TZ,
     
Loading...