Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mch Msigwa avamiwa na vijana wenye mapanga -CCM watengeneza propaganda kuwa anagawa hela za bodaboda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by chachana, Mar 16, 2012.

  1. c

    chachana Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vijana wa CCM waliovalia kombati za chadema kuanzia wiki iliyopita wamekuwa wakipita na kugawa fedha kiasi cha shilingi 30,000 hadi 50,000 kwa vijana wenye pikipiki katika maeneo ya usa, tengeru na maji ya chai. Mpango huo wa kufitinisha ambao unaratibiwa na Mwigulu Nchemba inasemekana wamekuwa wakiwapa fedha hizo vijana wachache na hivyo kutia hasira kwa vijana wengine kuwa fedha zinatolewa kwa upendeleo na matokeo yake wenye pikipiki wengi wameanza kugoma kujitolea kama ilivyokuwa hapo awali.
    Katika hila hiyo, ametajwa mhe msigwa kuwa ndiye mwenye fedha na kuwa vijana wote wenye bodaboda waende kumuona awapatie fedha jambo ambalo lilizua tafrani kubwa.

    Sambamba na hilo, CCM wamekuwa wakitumia ujanja mwingine wa kutumia bendera ya chadema kufunga kwenye magari yao ili kuwavuta watu na kisha watu wakikusanyika ndio wanapojivua gamba na kusema wao ni CCM na hizo bendera wanaonyesha kuwa watu wamerudi CCM, kitu ambacho kilitafsiriwa na wenyeji wa meru kuwa ni mbinu ya kijinga.
     
  2. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,638
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Pepo mchafu, laana balaa, ibilisi, shetani, huna nafasi, ondoka na utokomee, na umwingilie mwigulu na ccmd yake akatumbukie baharini atokomee
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama Wameru ni wajinga kiasi hicho hata washindwe kun'gamua mbinu za magamba. Magamba daima huwa wanatamani watu wawe wajinga wote. Safari hii magamba watalia machozi ya damu.
     
  4. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Leta ushahidi hapa . Udaku hatuhitaji peleka kwa shigongo.
     
  5. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mfa maji...CDM kanyaga twende...njia hii nayo imesanuka.
     
  6. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Mbona sijaona habari yyt kuhusu mapanga?au heading uliichomoa kwenye shigongo black movie?
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mimi nadhani umefikia muda muafaka kuhakikisha CDM wanakuwa na Intelijensia iliyoimarika, hata kwa kuwatumia wengine kama ccm kuwabaini hawa wanaoeneza tabia chafu ya Rushwa kwa mgongo wa CDM.
    Akibainika hatua kali sana ichukuliwe iwe mfano
     
  8. tindo

    tindo JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 4,593
    Likes Received: 1,914
    Trophy Points: 280
    Natamani watanzania wote wangekuwa na uelewa wa watu wa Arumeru maana nchi hii saa hii ingekuwa mbali. Muda wa CCM kuongoza wajinga umepita na bado hapo 2015 ambapo watu wameamua kufuata ustaarabu tu kumuachia muda rais aliyeko madarakani amalize muda wake ni lazima patawaka moto. Hili ni angalizo kwani asiyejua maana haambiwi .....
     
  9. m

    mtayeshelwa JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 783
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 60
    Kwa kweli kama wanafanya hivyo it is not fair in the political battle ground vyombo vinavyo husika tuviomba vifuatilie madai haya, Na hatimaye kuwachukulia hatua za kisheria, Jamani tuwa ache wameru wachague Mbunge anaye wafuaa
     
  10. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kaka una habari kuwa vijana wengi wa CDM wamepoteza vitambulisho vyao vya kupiga kura?
     
  11. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mpaka hapa hata ww umeshagundua huu mchezo mchafu, toa darasa kwa wengine pia mhamasishane kwa pamoja tutashinda, CHADEMA ni mimi wewe na yule.
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    si tumeambiwa serikali mipo huko na ina jeshi???

    inakera sana hii, halafu Mchemba ni mtu wa kutandika bakora sijui mnamchelewesha nini hadi leo
     
  13. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    magamba ndo zenu hizo kwani hatuwajui!? Tunafahamu sana mnapenda kuwadharaulisha watu na kuwafanya wajinga ili muwatawale kirahisi na mnadharau sana.Kwa karne hii hilo halwezekaniki may be enzi za ticha.Kwa kizaz hki hata nyie mnafahamu na tena mshindwe na mlegee kwa kila baya mlitendalo dhidi ya wenzenu wa cdm kwana cdm wako makini kuliko ninyi magamba!.
     
  14. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #14
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,202
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    Hivi kweli sera CCM haiziuziki kiasi cha kutumia mbinu hizi chafu. Kuna haja ya kuwatimua wote wanoshiriki katika kampeni za CCM Arumeru maana wanapoteza raslimali za chama period
     
  15. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    2meshawazoea magamba !
     
  16. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    sipendi magamba na mambo yao
     
  17. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Namkataa SHETANI na mambo yake yote.

    Tumeanza na MUNGU tutamaliza na MUNGU. Mungu yupo pamoja NASI.
     
  18. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #18
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Watu wafundishwe kutamka maneno haya:

    "Tunaikataa CCM na mambo yake yote"
    "Tunaamini kuwa CHADEMA ndicho chama pekee kitakacholeta ukombozi wa kweli"
    "Ewe Mwenyezi Mungu tusaidie"
    "Amina"

    Kisha malizia kwa kumshukuru MUNGU kama signature yangu inavyosomeka hapa chini. Sauti ya wengi, ni sauti ya MUNGU. Amina.
     
  19. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #19
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,187
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    bakora ndiyo dawa yake naona hawa TAKUKURU hakuna wanachofanya.
     
  20. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mwamuzi mzuri ni tarehe moja,hayuko mbali sana
     
Loading...