Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbwana Samatta is the next level

Discussion in 'Sports' started by SOKON 1, Apr 3, 2011.

  1. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ni moja kati ya wachezaji mahiri na mwenye uwezo mkubwa ambaye ukimtazama jinsi anavyopokea mpira na kutoa pasi na anavyojiweka katika nafasi pia uwezo mkubwa wa kuwa na mpira mda mrefu.

    My Take;
    Ndoto zangu ni kumuona anacheza moja ya ligi kubwa Ulaya kwani naamini anaweza.

    Nawasilisha
     
  2. dazu

    dazu JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nami nina tamaa hy, ila sijui wachezaji wetu wana nini! Hakuna anayepata timu kwenye ligi kubwa za ulaya, sana sana kwenye ligi zisizo na umaarufu huko vietnam, nk. Tulidhani milango ilifunguka kwa Ngassa kutua EPL badala yake kaishia Azam Fc, na anaonekana kafika, hana hata dalili za kwenda ulaya. Ni changamoto kwa Samatta na vijana wengine wanaochipukia.
     
  3. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wachezaji wetu wanachokosa ni malengo pia kutosheka na maisha ya bongo ila naamini Sumata kama atapata mshauri mzuri atafika mbali kwani Ngaza kufanya majaribio moja kwa moja toka Ligi ya voda Tz mpaka Wingereza ilikuwa tosha kusibitisha yuko juu ila viongozi wa Yanga walimpoteza.
     
  4. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wachezaji wa bongo hawana mission wala vision ndo maana hawafiki mbali
    Akisifiwa kidogo tu hata mazoezi hafanyi tena
     
  5. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Usijeshangaa anaishia Simba ama Uarabuni........
     
Loading...