Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wangu uliza upewe maelezo ya kutosha kuhusu hili

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sungurampole, Jun 25, 2012.

  1. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Leo Mh Waziri Mkuu ananguruama naomba uulize Swali jepesi tu- “pesa nyingi (kwa bilioni) zilizokuwa ziende katika halmshauri, taasisi na wizara hazikuenda kufuatana na bajeti ya mwaka jana”.

    Majibu yanatolewa mengi ila hayana mshiko kwani tukiyakubali hayo maelezo ni lazima pia tukubali kuwa basi Bunge la bajeti ni ‘annual ritual’ na hatumaanishi

    Bajeti tunajua ni tafsiri ya mipango yetu kimahesabu. Malezo ya fedha yanakwenda na tarakimu-Kama kweli hayo maelezo yana mshiko
    Tunaomba tupewe reconciliation-tumekusanya hiki, zilizokuwa zipelekwe tupeleke huku tumepeleka hapa na heasbu zibalance ni hio tu.
     
  2. b

    bdo JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,143
    Likes Received: 1,095
    Trophy Points: 280
    hahaha, kweli kabisa - zilienda wapi? kwa maana tulizisubiri hatukuziona? its just a T-account na balance sheet tunazohitaji, ila nina wasiwasi na Mbuge wako anaweza ogopa kusutwa
     
  3. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ukitilia maanani kuwa bunge la sasa ni la vijembe na kusutana. Ila reconciliation ni muhimu wadai -wasiruhumu kupewa shule za kina Mwigulu bila figures
     
Loading...