Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa Jimbo langu!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by JACADUOGO2., Jul 11, 2011.

  1. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani naombeni mnisadie kujua kuwa mbunge wa jimbo la Rorya, Mh. Lameck Okambo Airo (CCM) yuko bungeni Dodoma au yuko wapi? Na kama yuko bungeni anafanya nini kwani hajaongea hata siku moja pale bungeni na wanarorya wana matatizo mengi ambayo walitegemea kuwa yangeongelewa bungeni na huyu mbunge wao Lameck O. Airo. Wanarorya tunataka kujua hatima ya Rorya na huyo mbunge wa Rorya ambaye ameshindwa kuzungumzia matatizo ya Rorya pale bungeni.
    Je, wanarorya tuna mbunge au hatuna mbunge? Mnisaidie!
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Rostam yeye pia ni bubu bungeni!
     
  3. Y

    Yetuwote Senior Member

    #3
    Jul 11, 2011
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anachangia kwa maandishi
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Si nasikia huyu Mbunge ni tajiri huwa anawasaidia watu, pia nasikia kawajengea mashule, ingiwa ni darasa la nne la kata
     
Loading...