Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge huyu je anafaa kurudi bungeni?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Luteni, Jan 10, 2010.

  1. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Samahani jamani kuna data bado na-ziedit nitazi-post muda si mrefu ziko kwenye Excel sasa hapa nikizi-pest hazikubali.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    HE!!
     
  3. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2010
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Kwa nini usisubili uka-iedit na kuileta moja kwa moja?
     
  4. O

    Omumura JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ameitwa na MAJ GEN, lazima atii kwanza kabla ya ku post!!!
     
  5. F

    Fisadi Mtoto JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 639
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hivi kwa nini mpaka sasa hamjatoa hii thread
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Luteni's Avatar
    Luteni
    Member
    Points: 56,129, Level: 100 Points: 56,129, Level: 100 Points: 56,129, Level: 100
    Activity: 3% Activity: 3% Activity: 3%
    Join Date: Sat Jan 2010
    Posts: 12
    Thanks: 1
    Thanked 9 Times in 7 Posts
    ========================================================
    KARIBU JF...TARATIBU UTAJUA MILA ZA HAPA....
     
  7. Tundapori

    Tundapori JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2010
    Joined: Aug 12, 2007
    Messages: 496
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Hivi haiwezekani kukawa na kipindi cha ukomo kwa mbunge?
    kama inavyokuwa kwa raisi vipindi viwili tu vya miaka mitano mitano.

    Je, haiwezekani kwa ubunge ikawa na kikomo? au kwa sababu labda hatuna watu wa kutosha bongo wa kuweza kuwa potential wabunges?

    Naomba kueleweshwa!
     
Loading...