Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge Chiku Abwao apata ajili, anusurika kifo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, Feb 14, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    MBUNGE CHIKU ABWAO ANUSURIKA KUFA AJALI YA GARI

    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

    Mbunge wa viti maalum mkoa wa Iringa kupitia chama cha Demokrasia na maendeo (Chadema) Chiku Abwao amenurika kifo baada ya gari lake lenye namba za usajili T 252 BSX VX ambalo alilokuwa akisafiria kutoka Dodoma kuja Iringa kukwanguliwa na fuso katika eneo la Doma mkoani Morogoro usiku wa leo

    Akizungumza na Francis Godwin, leo mbunge huyo alisema kuwa lori hilo aina ya fuso lilimfuata upande wake na kumgonga na kuendelea na safari na kuwa bila umakini wa dereva wake hali ya usalama wake ulikuwa mdogo sana.

    Kwani alisema kuwa lori hilo baada ya kukwangua upande wa dereva halikuweza kusimama liliendelea na safari na wao kupelekea taili la moja lilipasuka na kupelekea gari lao kuhama njia.

    Hata hivyo alisema katika gari hilo walikuwa yeye na dereva wake na kuwa hakuna aliyejeruhiwa kutokana na kufunga mikanda na kuwa mikanda na mwendo mzuri wa dereva wake ndio umesaidia kupona katika ajali hiyo.
     
  2. m

    mohermes Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    pole kamanda Chiku.Mungu akupe moyo wa subira.
     
  3. s

    seniorita JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mmmmmhhhhh wametumwa nini? Pole Mhe. Chiku, Mungu akulinde
     
  4. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    pole mbunge .. mshukuru mungu ..
     
  5. chubulunge

    chubulunge Senior Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana mh
     
  6. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    U r a human being! It hapens! Uc ogope! Songa mbele.
     
  7. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Poleee mama.
     
  8. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Kwanini anasafiri usiku? Tuanzie hapo kwanza.
     
  9. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 1,417
    Trophy Points: 280
    Naanza kupata hofu huenda umafia unarejea Tanzania! Itabidi jumuiya ya kimataifa isaidie maana wakipewa hii kazi TISS ni walewale tu!!
     
  10. Bablii

    Bablii Senior Member

    #10
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 19, 2008
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh naona CHADEMA hamjamaliza kutoana kafara? Who is next?
     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kwenye ile list ya kurithi nafasi ya viti maalum nani anafuatia? Naona CDM wanamalizana wenyewe kwa wenyewe taratiiibu, mbaya zaidi kwa staili ile ile ya ajali!!
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ajali haina kinga, kisa cha kutoka Dodoma ukapita Doma? wakati kuna njia Dodoma - Iringa, shortcut kabisa. Una VX halafu unaona ubahili kulipitisha rough road, faida yake nini kuwa na gari kama hilo?

    Distance between Iringa and Dodoma is 177.66 km

    Dodoma - Morogoro 224 km - Iringa 242 km Total: 466 k,
     
  13. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #13
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu huenda alikuwa na mambo yake huko Moro. Halafu pamoja na kwamba Dom - Iringa ni karibu lakini barabara si nzuri watu wanaepusha viuno na migongo yao. Ajali zitatumaliza.
     
  14. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mawazo ya kilimbukeni na ki ramli ramli hayo
     
  15. mamaWILLE

    mamaWILLE Senior Member

    #15
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    pole mpambanaji. Hakika MUNGU ni mwema
     
  16. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #16
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Pole mbunge!mshukuru Mungu
     
  17. kinya

    kinya JF-Expert Member

    #17
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    pole kamanda chiku msukuru mungu kwa kila kitu.
     
  18. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #18
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Pole mheshimiwa mbunge.
     
  19. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #19
    Feb 14, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    tunamshukuru zaidi MUNGU aliyemnusuru
     
  20. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #20
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Pole sana mbunge.
     
Loading...