Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge amdunda mlinzi

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mbu, Dec 6, 2008.

  1. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2008
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145


    "hapana Mheshimiwa Mbunge,

    Kosa lako ni kukojoa hadharani, ofisini kwa watu, na GBH kwa huyo mlinzi aliyekuwa lindoni. Ungetwangwa risasi, au kuambiwa unakwanga?"

     
  2. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2008
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Du mbunge anakojoa chocho!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  3. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2008
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...huyu mheshimiwa sana ndiye yule polisi waliothibitisha kawalaghai wapiga kura wake kiwango chake cha Elimu.

    ...na ndiye huyu huyu aliyemtetea mheshimiwa sana, Andrew Chenge na sakata lake la 'vijisenti' kuwa hajamuibia mtu!

    Taswira jamani, taswira...
     
  4. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2008
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Mbunge ashtakiwe kosa kujisaidia hovyo porini- ni kinyume cha sheria!
     
  5. share

    share JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2008
    Joined: Nov 22, 2008
    Messages: 1,426
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 180
    Wabunge wengine bwana!!! Naye huyu anastahili kweli kuitwa mbunge wetu?
     
  6. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2008
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mzalendo vipi kama hapo zamani za kale kuna ka grocery ambako hakana choo lakini kalipewa leseni ya kuendesha shughuli zake hapo kwenye eneo la tukio? na hapo jirani hakuna choo hata cha serekali? Mheshimiwa akajisaidie wapi? angekuwa si mbunge watu wangetaka ashtakiwe? Kama kujisaidia porini ni uvunjaji wa sheria na tunataka suala hili lichukuliwe seriously basi tutaomba nafasi kwenye magereza ya nchi jirani! Think about idadi ya mabasi yanayosimama njiani 'kuchimba dawa' utajua naongea nini........Tumvalie njuga kwa issue ya kumpiga mlinzi lakini sio hili la kukojoa, tena alikuwa keshakula bia!
     
  7. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2008
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Kana-Ka-Nsungu,
    Kwani sheria ni wapi inasema kama jirani hakuna choo basi ndugu yangu tujisaidie tu popote?
    Huyu jamaa alikuwepo Mwanza mjini.. sheria ndogo2 za miji ndo zitumike kumshtaki!
     
  8. Lusajo

    Lusajo JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2008
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Acha hizo ndugu yangu, yaani wewe unaona ni jambo la kawaida kwa Mbunge kukojoa njiani? Yaani yeye kama Mbunge kama alijua kwamba hiyo sehemu haina choo kwa nini isifungwe? unajua watu tunapenda kutoa sababu hata kama ni za kipumbavu ili kuhalalisha upumbavu wetu. Huyo Mbunge ambaye inabidi awe mfano kwa wananchi yaani ndio hayo anayofanyaa? maana hata watoto wadogo wanaweza wakaanza kukojoa njiani kwa sababu wanaona ni kitu cha kawaida kwa sababu hata Mbunge anakojoa tuu popote. Bongo inabidi kuwe na elimu ya usafi sasa, hii ni kitu ambacho watu wanaweza wakashiriki.
     
  9. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2008
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...ha ha, Under Influence ya 'dawa ya shingo' sio? haya bana...

    lakini mimi inanisumbua huyo mheshimiwa sana alipofanya mambo matatu;

    1.kukojoa karibu na mlango wa ofisi,
    2.hata baada ya kupigwa tochi, hakuomba msamaha,
    3.yeye alitoa kibano na kuamuru mlinzi awekwe ndani.

    huyu na vibweka vyake anaingia kundi la VIP, Very Ignorant Person, without morals.
     
  10. share

    share JF-Expert Member

    #10
    Dec 6, 2008
    Joined: Nov 22, 2008
    Messages: 1,426
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 180
    Mbunge ashtakiwe kwa kuchafua mazingira. Hakuna sheria yeyote inayomlinda. Kama hiyo sehemu aliyokuwa anakunywa bia haina choo itajulikana mbele ya sheria. Mmiliki wa hiyo grocery ikibainika anauza vinywaji bila kuwa na choo naye asweke ndani. Lakini huwezi kuhalalisha kosa la mbunge kwa kosa la mwenye grocery. Hayo no makosa 2 tofauti. Watz umefika wakati tubadilike, dunia inaenda mbele. Mbunge alipaswa kutoa mfano mwema.
     
  11. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #11
    Dec 6, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    This guy is hilarious, he is so ignorant he actually seem to believe he was wronged and is now issuing a pardon.
     
  12. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #12
    Dec 6, 2008
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Beer za chocho bwana..ana makosa mbunge..kabisa angenda mbali kidogo..sio kwenye lindo la mtu.
     
  13. M

    Morani75 JF-Expert Member

    #13
    Dec 6, 2008
    Joined: Mar 1, 2007
    Messages: 619
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Typical........... wapo juu ya sheria!!
     
  14. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #14
    Dec 6, 2008
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kosa la kwanza la Mbunge ni kukojoa ofisini kwa mtu( eneo la lindo)

    Kosa la pili la mbunge ni kujisaidia hadharani.


    Kosa la tatu la mbunge ni kuchimba mzizi mahali pasipo stahili, mahali panapo stahili ni chooni.

    Kosa la nne la mbunge ni kumgeuzia kibao mlinzi na kumbambika kesi kwa kutumia cheo, umaarufu na mazoea mabaya ya kujisahau kwamba kukojoa ovyo ni haki yake kama mbunge(hasa akipata kinywaji).

    Kosa la tano ni kuwadharirisha wabunge wenzie na watu waliomchagua, kwa kudhani kwamba ujinga wake ni ujiko na ni jambo lenye staha mbele ya wabunge wenzie na taifa kwa ujumla.

    Kosa la sita ni kuvunja sheria na taratibu za usafi wa mazingira, afya na tabia njema huku akiwa na fahamu zake zote hasa ukizingatia kwamba mbunge ni mtunga sheria kwa niaba ya wananchi waliomchagua na taifa kwa ujumla.

    Kosa la saba ni dharau majivuno ubabe na kukosa adabu,litokanalo na kula ovyo kunywa ovyo na kujisaidia ovyo.

    Kama katika karne hii ya 21 Mbunge bado anakojoa ovyo ovyo na kuanzisha songombingo pale adhanipo kuna mtu alimdharirisha akiwa katikati ya tendo lake chafu la kukojoa mahali pasipo na choo. Je itatuchukua karne ngapi kujenga jamii inayo jali usafi wa mazingira na umuhimu wa kutumia choo hata ikibidi ubane mkojo wako kwa saa nzima??

    Ovyooo!!

    Mbunge anatakiwa kumwomba radhi mlinzi.
    Polisi wanatakiwa kumchukulia hatua mbunge kwa kutenda kosa la jinai la kuchafua mazingira kwa makusudi.
     
  15. bokassa

    bokassa JF-Expert Member

    #15
    Dec 7, 2008
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mamb Mengine aib hat kutamkaaa!!!!!!
     
  16. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #16
    Dec 8, 2008
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...ok, vipi kwenye front page ya gazeti la Ijumaa...?!

     
  17. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #17
    Dec 8, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Tena eti Mheshimiwa....Ndio tatizo watu wengine walishajizoelea maisha ya kihuni basi hata wakiwa na nyadhifa wanajisahau...Huyo mlinzi angemtandika hata rungu sawa tu...Mbunge unaharibu mazingira kwa kukojoa hadharani???

    Hivi ile habari ya kufoji vyeti iliishia wapi???
     
  18. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #18
    Dec 8, 2008
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jamani wabunge kwani si ni wao wantakiwa wawe mfano kwa jamii. Fikiria anapita mtoto anyemfahamu mheshimiwa huyu, anakuta jongoo lake linatema maji kama bomba atacopy nini huyu? Hata nyumbani kwake basi utakuta mikojo kila mahali. Ashtakiwe kwa makosa ya kukojoa hadharani na kuchafua mazingira.
     
  19. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #19
    Dec 8, 2008
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,270
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    Sio sababu kuwa hakuna choo ndio achafue mazingira. Je angekuwa amebanwa na haja kubwa angejisaidia hapo ofisini kwa watu kwavile hakuna choo cha serikali? Huyu ni kiongozi ANAYETAKIWA KUWA MFANO KWA WATU ANAOWAONGOZA; SASA INABIDI YEYE AADABISHWE KWA MUJIBU WA SHERIA ILI AWE FUNDISHO KWA WENGINE WENYE TABIA KAMA YAKE.
     
  20. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #20
    Dec 8, 2008
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...safi sana, kwa kuanzia angestahili kupiga deki eneo hilo, kisha apande maua, na ahakikishe yanamwagiliwa kila siku kwa muda wa siku thelathini, hata watoto wakipita hapo liwe fundisho, "HAPA NDIPO ALIPOKOJOA/JISAIDIA MH MBUNGE."

    community service hiyo.
     
Loading...