Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe kama gurdiola

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Jun 7, 2011.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Mara baada ya kufutwa kwa hati ya kukamatwa kwake na kuachiwa kwa dhamana,Mwenyekiti wa CHADEMA Taifa,Mbunge wa Hai na Kiongozi wa Kambi Rasmi ya Upinzani Bungeni,Mh.Freeman Aikaeli Mbowe alibebwa na kurushwarushwa juu kama Kocha wa Barcelona,Pep Gurdiola siku ya fainali ya Klabu Bingwa Barani Ulaya.Hii ilitokea nje tu ya Viwanja vya Mahakama ya Hakimu Mkazi Arusha jana.Hii inaashiria nini?
     
  2. M

    MPG JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii inaamanisha kuwa anguko la CCM limetia,mana watu wa magamba wanafikiria kwa kutumia makamasi badala ya ubongo
     
Loading...