Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe/Dr Slaa: vyama vinapita,utanzania unabaki,tusigombane

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mwanajamii, Mar 30, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    [h=6]Wilbrod Slaa
    [/h][h=6]‎"Vyama vinapita lakini undugu wa Watanzania utaendelea kudumu milele. Kamwe itikadi za vyama zisitumike kutuchonganisha." Mh. Freeman Mbowe[/h]
     
  2. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    siku hizi kidogo wameanza kuwa na akili, kama mlikuwa mnajua hivyo kwa nini mliwapeleka watu katika maandamano ya Arusha, leo ndio mnakuja kujua hayo kuwa vyama vitapita lakini undugu utaendelea, CUF walijua hivyo miaka 5 iliyopita.
     
  3. S

    Stoudemire JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 840
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hahaha Chadema wamechelewa sana.its over now naona wamerusha taulo finally.

    Hata hivyo nimpongeze maneno yake yanaonesha ameanza kukomaa.
     
  4. w

    wa home JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    We mbona unaongea km Mtatiro Julius, una undugu nae?.
     
  5. Zizu

    Zizu Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mapacha wasiojuana hao
     
  6. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hakuna shida kwa sasa undugu na ccm una dosari wasali vizuri watumie mipesa wabunge we2 waliopigwa mwanza wapone kabisa maana likitokea baya ni heri taifa lijue amani itakuwa historia kwa mtazamo wangu
     
  7. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Midude inayofikiri kinyume kama hii ni hatari!! huoni unapotosha wewe "thats only rencons speech" hivi Mandera angeamua kuwarudi wazungu baada ya kuwa raisi wa rsa ingekuwaje! jiongeze wewe hapa si kwa watu wenye akili kama yako sawa na Lusinde.
     
  8. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,396
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    hapo kwenye red kama una kamusi karibu na wewe itumie ikusaidie,wana wa israeli wakati wantoka utumwani Misri walitoka kwa maandamano hadi kanani kwa upendo na amani hivyo CDM inafanya,
     
  9. papason

    papason JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Ni hivi
    JINO KWA MENO, FIMBO KWA RUNGU, JIWE KWA RISASI............
    Kwa maana nyie wamagamba ustamilivu umewashinda! Haiwezekani muwa kate mapanga wabunge wetu, mteke nyara wanachama wetu huku tukiwaangalia tuu
     
  10. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    tanzania kwanza,vyama badae
     
Loading...