Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbona naona hawa "wazazi" ni watoto? Au ni macho yangu....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dopas, Apr 15, 2011.

  1. D

    Dopas JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mama Salma Kikwete azindua moja ya jengo la wodi ya wazazi wiliyani Nanyumbu,
    tazama picha hapa... View attachment salma.docx
     
  2. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    haha, karimjee style!!

    yaani watoto wamesombwa kuja kutimiza akidi??
     
  3. N

    Nguto JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,973
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Walikosa watu wazima mkuu wakasomba watoto! Mambo ya CCM hayo!!!!!!!!!!!!!! WAtu wamechokaaaa!!!!!!!
     
Loading...