Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbio za kumrithi Lema zimeanza Arusha wanachama wa Chadema wajitokeza kwa wingi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ritz, Apr 13, 2012.

  1. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Wanabodi.

    Kwa mujibu wa habari kutoka Arusha zinasema kuwa makada wa Chadema wametajwa kuanza kupigana vikumbo vya kuwania ubunge jimbo la Arusha mjini.

    Taarifa hizo zimewataja walianza mkakati wa kuwania kuteuliwa na Chadema ni Mkurugenzi wa kampuni ya Horizon Group, Brighton Mushi, Calist Lazaro, diwani wa kata ya Levolosi Afatha Nanyaro, diwani wa kata ya Mabogini wiliyani Moshi vijijini, Albert Msando, Victor Njau, Dereck Magoma.

    Kinachosubiliwa ni rufaa ya Lema, kila mmoja amekuwa akiungwa mkono na kundi lake katika mbio za kumrithi Lema wakati wakisubiri hukumu ya mahakama.

    Taarifa hizo zimetaja mbunge wa jimbo la Moshi mjini Phillemon Ndensamburo kumpigia debe Msando ndani na nje ya chama hicho kwa lengo la kumjenga wakati wakisubiri hukumu ya mahakama.
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Jana ulikuja na Nyari
    leo naona upepo umegeuka uko na CDM
    cha muhimu ungeendelea kumtetea mtu wako Nyari bana
    Waache wengine watetee watu wao japo ni uhuru wako
    Na wewe aliyekuambia za CDM ni nani
     
  3. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wewe inakupasa upewe 'kitchen part' na watoto wa mzee Ben Mkapa.
    Kwani wao walijiweka mbali sana na politics kipindi baba yao akiwa in power 'president'
    mbona hatuwasikii watoto wa pinda?
    Hata watoto wa Nyerere walikuwa mbali sana na political scenes wakati mzee wao akiwa president.
    Just ushauri tu...
     
  4. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu Niongezee na Mimi katika hiyo Orodha
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mbona na wewe hujitaji kuwa ni mmoja wanaowania kuteuliwa na chama chako cha magamba kuwania jimbo hili
    Maana mambo kurithishana eti si unaona Mwinyi, Bilal, Malima, Makamba, Kawawa, Sokoine, Malecela, Lowassa,
     
  6. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #6
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,510
    Trophy Points: 280
    Ritz bwana......

    Weekend imeanza mapema kaka.

    Anyways,Kamanda Alert Msando ni kamanda wa ukweli.Hata hivyo bado chama hakijafikia huku mkuu.Acha kupima upepo!
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mzoga at work. Leo ni ijumaa, umeswali kweli au ni bla blaa tu.
     
  8. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Rufaa yake imekaa vibaya ni lazima wajipange upya.

    Kuna mawili kwenye rufaa kushindwa au kushinda.

    Nadhani hawatamsimamisha tena Lema.
     
  9. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkuu ritz.
    Ungetulia na kuachana na haya mambo ya politics (for now).
    Sijawai kusikia watoto wa Mzee Mkapa wapo UVCCM au wapo dodoma kwenye mambo ya chama au something alike.
    Tulia sasa kama kuaribu, mshaaribu vya kutosha, jifunze kutoka kwa watoto wa marais waliopita...
     
  10. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Magamba mtahaha sana Arusha mjini. Hakuna wavaa hijab/vikofia.
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mwanasheria wa kujitegemea wa jijini Arusha, Victor Njau nimeongea naye kwa simu nimemuuliza vipi mkuu unajitosa Arusha Mjini, ananimbia naweza kugombea bado natafakari ngoja kwanza tusubiri hukumu ya mahakama.
     
  12. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,367
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Hakuna washiri kule.
     
  13. S

    Stewarthood Member

    #13
    Apr 13, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    :crutch:Aaah haya mambo bwana CCM wamedhamilia kuvuliwa nguo. Hakika mchakato ukianza CDM lazima watachukua hilo Jimbo. Walichokifanya MAGAMBA/CCM ni kukitangaza CDM kwa watanzania ili waridhie mageuzi 2015......:smash:
     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,799
    Likes Received: 4,671
    Trophy Points: 280
    mbona umemsau Matola? mimi ndio chaguo la Chadema Arusha mjini!!.... Lema na wengine wote nitwaangusha vibaya mno.
    Chekelea basi kidogo Ritz.....
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Vipi CCM mmeshapata wa kumsimamisha...CHADEMA wamesema wataweka jiwe kupambana na CCM?
     
  16. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #16
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mkuu, najua unaipenda sana Chadema pamoja na Lowassa, jaribu kutumia lugha za kiungwana Mods wakikupiga ban ulalamike.
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Vipi imeshapitiwa na Ikulu?
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Ukweli unauma sasa hivi ulipaswa kuwa msikitini una harisha tu hapa JF katawaze basi.....
     
  19. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #19
    Apr 13, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Sijawahi kuona ukichangia masuala muhimu ya kitaifa kama katiba wewe ni chaguzi tu ambazo mwisho wake huwa mnaangukia pua.
     
  20. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #20
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
Loading...