Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbinu ya kuhujumu M4C

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Don, Sep 1, 2012.

  1. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,319
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hatua ya kuongeza siku za sensa ni mpango maalumu wa kuihujumu chadema kwenye operesheni yake ya m4c baada ya mauaji yaliyotokea moro na kushindwa kwa polic.c.m na usalamac.c.m pamoja na mvuto wa chadema kwa wananchi unaozidi kuisambaratisha c.c.m kwa kasi,hebu jiulize serikali inayosema haina hela je malipo ya nyongeza yatatoka wapi?na kwanini zoezi halijakamilika kwa kiwango chake? Na kwanini kama zoezi linaendelea iweje kesi za waliogoma kuendelea kusikilizwa?,hakika hii ni mbinu chafu,ila makamanda hawakai chini na kukuna nazi bali wanaendeleza ukombozi wa misukule inayofugwa na magamba na kukomboa wananchi wote waliokata tamaa na maisha.viva chadema
     
  2. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,541
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Nakubaliana na wanaosema kwamba kiwango cha elimu nchini kimeshuka...
     
Loading...