Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbinu mbalimbali za propaganda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mr.Busta, Mar 25, 2011.

  1. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwanza,naomba niwapongeza wanachama wote JF kwa mijadala na changamoto mbalimbali mnazozitoa.kwani ni mwanacha mpya wa JF.Hivyo naomba mnisaidie mbinu mbalimbali za propaganda.
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    madhara ya ban.
     
  3. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kujiita Mr. Busta pia ni propaganda mojawapo.....
     
  4. J

    Joblube JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 367
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuwa muonga kama Tambwe hiza na Julius Mtatiro
     
Loading...