Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mba sehem nyeti

Discussion in 'JF Doctor' started by Crucial Man, Aug 15, 2012.

  1. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Hello jamii doctors,nimekuwa na tatizo la kutokwa na dalili za mba sehemu za katikati ya paja na testacles zangu,both sides.siku za nyuma nilipewa dawa ya kupaka zikapotea kabisa.mara hii zimerudi kwa kasi sana.juu ya pumbu moja kametokea kama kibarango,after 3 days kame spread na kameanza kunyeuka na kujivua gamba mithili ya nyakoka anae jivua gamba then pana washa.je hii yaweza kuwa std na namba ushauri nitumie dawa gani nilimalize tatizo hili once and for good.asanteni.
     
  2. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    pole sana me sio doctor ila kikubwa ni kuangalia material ya nguo unazovaa,ziwe za cotton zaidi pia uzingatie usafi. hii tatizo ya mba huwa inatabia ya kujirudia sana so beta uende hosp upative dawa na umalize dose.

    i heard KETOCONAZOLE ni nzuri ila pia pia utumie na topical cream eg QUADRIDERM(am not sure na spelling)
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Kuwa muangalifu juu ya dawa unazotumia, Hilo Eneo ni sensitive na Madhara ya dawa hayeshi upesi.
    onana na specialist wa ngozi, ukiona hakusaidii onana na urologist.
     
  4. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    thanx little malaika,hapo kwenye material za pant ntaifanyia kazi.nimenote dawa ulizonishauri.usafi kwangu ni othentic,nanyoa mara kwa mara,pia pants nabadilisha na ku iron daily.thanks little angel.
     
  5. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    asante kingasti.ill make a good use of your advice.
     
  6. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #6
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,759
    Likes Received: 374
    Trophy Points: 180
    Bwana asikudanganye mtu tumia sabuni ya PROTEX (Medicated soap ganda jekundu/orange) sikumbuki bei na hisi ni 1,000/ nimetumia Hydrocotyson zote pia nunua kufuli za ndani ziwe za pamba, achana na hizi za wamachinga za 500/ ukiwa nyumbani vaa bukta pana ili iingize hewa kukauke kwani huwa kuna joto kali.
    penda kutumia sabuni hiyo hata km ulioga masaa yaliyopita isilibe kama unapakaa mafuta ya mgando kuzunguka kwenye mabarango / vidonda hivyo baada ya kuilowanisha'baada ya wiki tukutani hapahapa tupate jb kwani mm sio Dr na nilishaitoa hiyo thread sikujibiwa ila nilikutana na walionitonya
     
  7. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    yo welcome.pia usisahau kwenda kufanya culture ili wakupe dawa specific.
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,238
    Likes Received: 5,536
    Trophy Points: 280
    Umetupiwa jini ukurutu. Nitumie laki kwa m pesa nikutoe jini hilo la subiani
     
  9. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    thanks mkuu,majibu ntayarudisha hapa hapa.kuhusu cotton pants ntalifanyia kazi kiongozi.
     
  10. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    copied malaika mdogo.ntarudi kutoa majibu hapa hapa.
     
  11. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    mhh buibuji,you make me scared.haya nipe namba zako.
     
  12. health

    health JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hello Mr! Usijali hiyo ni aina ya fungus tu na hupona kirahisi. waweza kuniandikia kwa email ishealthy@hotmail.com ili niweze kukushauri zaidi cha kufanya
     
Loading...